Facebook CVT สำหรับการเชื่อมโยงในทุกมิติ คลิกที่นี่

ผู้เขียน หัวข้อ: รบกวนคุณ "เสือดำ" ติดต่อกลับครับ  (อ่าน 1112 ครั้ง)

b-boy

• จักรยาน
  • *
  • ถูกใจให้เลิฟๆ 0
รบกวนคุณ "เสือดำ" หรือ "ยศิกรณ์ จิตร์เกิด" ติดต่อกลับ
เรื่องที่คุณสั่งซื้อทางไลน์ แล้วไม่ได้แจ้งยืนยันชำระเงิน ผมพยายามติดต่อคุณก็ติดต่อไม่ได้ ผมส่งของให้ตั้งแต่วันที่ 14 กันยายน ขอความชัดเจนด้วยนะครับ

0865651338

บอย GPS4YOU

รบกวนพื้นที่ของทาง clubversysthailand ด้วยนะครับ ผมกะว่าจะติดต่อทางไลน์อย่างเดียว แต่พี่เค้าลบไลน์ไปแล้วครับ

SURVIVOR

• เทพ 2 ล้อ
  • ถูกใจให้เลิฟๆ 66
  • PASSPORT TO FREEDOM
Re: รบกวนคุณ "เสือดำ" ติดต่อกลับครับ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 27/10/13 @22:29:45 »
 :)เดี๋ยวผมประสานให้ครับ น่าจะมีอะไรผิดพลาดเรื่องการสื่อสารครับ

b-boy

• จักรยาน
  • *
Re: รบกวนคุณ "เสือดำ" ติดต่อกลับครับ
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: 27/10/13 @23:07:57 »
ขอบคุณครับ.  :)

b-boy

• จักรยาน
  • *
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: 28/10/13 @09:30:48 »
ได้รับการติดต่อกลับแล้วครับ เวลา 8.50 แจ้งว่ามือถือหายพีึ่งได้คืนมา 3 วันที่แล้ว แจ้งว่าจะชำระให้วันนี้ก่อนเที่ยง

ขออณุญาติเล่ารายละเอียดนิดนึงนะครับ เนื่องจากมีโทรมาถามเรื่องราว2คน ขอให้ผมเล่าและลงรายละเอียด ลงรูปไปเลย

คุณเสือดำเป็นลูกค้าที่ซื้ออุปกรณ์ Rammount สำหรับติดอุปรณ์บนมอเตอร์ไซค์ผ่านทางไลน์ ยอดของ 800 บาท
คุยกันถามรายละเอียดกันตั้งแต่วันศุกร์ที่ 13 กันยายน แจ้งว่า "ได้ครับ เด่อวจัดให้เลย ...." ซึ่งทางผมเองเห็นคุณเสือดาวอยู่ในกลุ่มต่างๆ
ออกงานก็เยอะ ก็เลยเชื่อใจทำการจัดส่งให้เลยเมื่อวันเสาร์ที่ 14 กันยายน โดยที่ไม่ได้รอยืนยันแจ้งชำระเงิน
ผมตาม วันที่ 16 กันยายน 1 ข้อความ เงียบ
วันที่ 4 ตุลาคม 2 ข้อความ เงียบ
วันที่ 14 ตุลาคม 1 ข้อความ 2 Misscall เงียบ
วันที่ 25 ตุลาคม 3 Misscall 2 ข้อความ เงียบ
หลังจากนั้นห้องแชทในไลน์ก็ถูกลบออก เพื่อน ก็ถูกลบออกเช่นกัน

ซึ่งผมทราบว่าคุณเสือดำชอบเข้าป่าอาจจะไม่มีสัญญาณ หรืออาจเดินทางอยู่ เห็นถ่ายรูปน่าจะไปเซปังมา ก็เลยไม่อยากตามมาก ก็เลยปล่อยๆ แต่นี่มันก็เดือนกว่ายังติดต่อไม่ได้ แถมลบไลน์อีก
ผมจ่ายเงินส่วนตัวให้ทางแผนกบัญชีไปตั้งแต่ที่คุณเสือดำสั่ง คิดในใจว่า 800 บาท โกงไปไม่ทำให้รวยขึ้นหรอกครับ
ผมเลยมารบกวนตามที่นี่ เห็นว่าเป็นที่ๆคุณเสือดาวเข้าบ่อยที่สุด

สำหรับท่านที่โทรขอให้ผมลงรูปในไลน์แจงรายละเอียดไว้ ผมขอไม่ลงรูปนะครับ มันจะประจานเกินไปครับ เคสนี้ผมจะถือว่าเป็นการเข้าใจผิดแล้วกันครับ

BOBBY 69 CVT 740

• เทพ 2 ล้อ
  • ถูกใจให้เลิฟๆ 56
  • CC รถไม่เท่าไหร่ ขอแค่ CC ใจที่ใกล้เคียง !
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: 28/10/13 @10:41:51 »
คุณบอย ครับ ผมค่อนข้างแน่ใจ ว่ามีการเข้าใจผิดแน่นอน ครับ ผมเองก้อโทรสั่งของ และได้รับการบริการจาก  GPS 4 you เป็นอย่างดี  ถ้าคุณ บอยจำได้ ผม ชื่อสมภพ ธรรมรักษ์  Login : Bobby69 สั่งซื้อชุด Ram mount ที่นิ้วจับมัน ใส่มาผิดไซส์ เวลาช่วงที่ คุณบอย ว่า พี่เค้าไป เซปัง กับผม ที่มาเลเซีย ครับ แล้วอาจจะทำให้ลืม ครับผม 

aompairote

• เทพ 2 ล้อ
  • ถูกใจให้เลิฟๆ 17
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: 28/10/13 @11:22:00 »
ขอให้เป็นแค่การเข้าใจผิดกันนะครับ ว่าแต่ลบห้องแชทในไลน์ กับลบชื่อเพื่อนออก หลังจากมีการติดตามทวงถาม นี่มันก็ทำให้คิดมากได้เหมือนกันนะครับ

SURVIVOR

• เทพ 2 ล้อ
  • ถูกใจให้เลิฟๆ 66
  • PASSPORT TO FREEDOM
« ตอบกลับ #6 เมื่อ: 28/10/13 @11:40:55 »
 :) :) :)  โอเคนะครับ ถ้าคุณบอยเจ้าของกระทู้แจ้งว่าเรื่องเคลียส์เรียบร้อย ผมขออนุญาติแจ้งเพื่อนๆ
งดออกความคิดเห็นนะครับ เราให้เกียรติเจ้าของกระทู้โดยการไม่ลบแต่ปล่อยให้กระทู้ตกไปเองนะครับ

ปล.ถ้ามีผู้ที่ไม่มีส่วนเกี่ยวข้องมาออกความคิดเห็นเชิงลบ ผมจะลบกระทู้ทิ้งทันทีครับ.