Facebook CVT สำหรับการเชื่อมโยงในทุกมิติ คลิกที่นี่

ผู้เขียน หัวข้อ: ศรีเหน่ง เวอร์ซิสหัวเล เมืองย่าโม รายงานตัวครับ  (อ่าน 5302 ครั้ง)

mable

• มอไซด์ 250 CC.
  • ถูกใจให้เลิฟๆ 13
         ยินดีกับสมาชิกอีสานใต้เต็มตัวแล้วครับ..กับหมายเลขคลับ versys..โคราชเราก็มีสมาชิกคลับกันหลายคน..ครับเดี๋ยววันไหนหรือทริปไหนรวมตัวกัน. ;D ;Dคงได้ไปด้วยกันปีนี้  v day สายบูรพาเราชาวversysสายอีสานเราต้องไปหลายคัน.. :D :D ครับผม   :) :) แต่ต้องไปเยี่ยมและไปกินอาหารบ้านพี่ศรีก่อนครับ

srinaeng

• มอไซด์ 100 CC.
  • **
  • ถูกใจให้เลิฟๆ 6
ได้ๆๆๆ ยินดี พอดีช่วงนี้ผมมีกิจกรรมดีๆกำลังดำเนินการอยู่ ว่างๆจะแจ้งเพื่อทราบ
ผมกลับโคราชวันนี้ ค่ำๆ แต่พรุ่งนี้ ร้านปิด ไปงานแต่งหลานที่ปักธงชัย
วันอาทิตย์อยู่แน่นอน ถ้าฝนตกก็จบข่าว เพราะเป็นร้านริมทาง 555
วันไหนนัดมิสติ้ง ก็ส่งข่าวบ้างนะครับ ยินดีร่วมกลุ่ม
จันทร์ ถึง ศุกร์ ส่วนใหญ่ อยู่ เมืองหลวงคร๊าบบบ  :-* :-*

จะขออยู่ แค่ทำดี ให้พ่อดู ศรีเหน่ง CVT 845

srinaeng

• **
ว่างๆ เข้าไปเยี่ยมชมได้นะครับ กลุ่มพี่น้อง ผองเพื่อนผมเอง

https://www.facebook.com/Siamriderclub?hc_location=stream

จะขออยู่ แค่ทำดี ให้พ่อดู ศรีเหน่ง CVT 845

srinaeng

• **
ตามรอยรุ่นใหญ่ ไป ยายเที่ยงฮิวว์ หาที่พักเตรียมปิดโครงการ ปิดทองหลังพระ ครั้งที่ 3

ขอบคุณพี่ๆรุ่นใหญ่ ที่ไปมา รุ่นน้องเลยไปตามรอย 555

srinaeng

• **
สวัสดีมากครับ รถพี่หรอ เทพนะนั่นน่ะ งามนัก ต้องเลียนแบบรุ่นพี่ 555  ;D ;D

mable

• มอไซด์ 250 CC.
  • ถูกใจให้เลิฟๆ 13
 :) :)ไปร่วมงานv dayของพี่น้องบูรพาไหมครับพี่ศรีเหน่งสมาชิกสายอีสานจะได้รวมพล้งอีกรอบ

srinaeng

• **
ขอบคุณครับ เดี๋ยว เคลียร์คิวงานก่อน ช่วงนี้ ออนทัวร์ทั่วไทยเลย เดี๋ยวส่งข่าวนะครับ น่าไป น่าไปมั่กๆ  ;D

srinaeng

• **
พี่หมออู้ด สวัสดีครับ ทักทายสบายดีครับ

srinaeng

• **
สายม่วนซื่น เขาเดินทางกันยังไงครับ ขอข้อมูลประกอบการขออนุญาต ผบ.หน่อยครับ

รวมตัวที่ไหน กี่โมง ไปยังไง กลับตอนไหน เป็นต้นครับ

ด่าง ด่าง

• มอไซด์ 650 CC.
  • ถูกใจให้เลิฟๆ 7
  • ^...ออกไปทำในสิ่งที่รัก กับคนที่ใช่...^
ผม เอส คับ

ทำงาน ขอนแก่น-โคราช บ้านอยู่ ยุดยา

versys ขาว แล้วเจอกัน คร๊าบบบบบ....

;D ;D ;D
CVT 925

"ความกลัวมีไว้เพื่อเอาตัวรอด ..แต่ความกล้าเท่านั้น ที่มันจะทำให้ชีวิตเราก้าวไปข้างหน้า..."

Tel.087-0987717; 081-3645588

srinaeng

• **
คับผม เจอกัน ทักทายกันครับ ทำงาน โคราช กทม ไปๆ กลับๆ หาตัวยาก อิอิอ่า  ;D

Arty_Versys

• จักรยาน
  • *
  • ถูกใจให้เลิฟๆ 8
สวัสดีครับ อ๊าตโคราช cvt818 ครับ บ้านอยู่ศรีษะระเริง เพิ่งมีโอกาสเข้ามาทักทายและถือโอกาสชวนเพื่อนๆ ไปทำบุญที่สารคามกับคลับเวอร์ซีสใครว่างพบกันที่ปั๊ม ปตท.บายพาส 10 โมงเช้า หรือแวะไปทักทายกันครับ
หรือใครมีทริปเดินทางชวนบ้างนะครับว่างเสาร์-อาทิตย์ (แฟนสวาทแคตเช่นกันครับรอเปิดฤดูกาล)
 :) :) :) :)

srinaeng

• **
wow น้าอ๊าด สวาทแคทด้วย สวยดยวดเลย เจอกันที่สนามนะครับ มีหมู่แล้ว โคราช  :-*

Arty_Versys

• จักรยาน
  • *
  • ถูกใจให้เลิฟๆ 8
อาทิตย์ที่ 19 สวาทแคตอุ่นเครื่องกับเมืองทองสนาม80ปี พบกันครับผม(จะควบเวอร์ซีสม้าศึกคู่ใจไปครับ)

srinaeng

• **
ผมจอดตรงทางขึ้นสนามนะ 2 คัน กะลูกชาย เจอกันครับ สวาทแคท  :)