Facebook CVT สำหรับการเชื่อมโยงในทุกมิติ คลิกที่นี่

ผู้เขียน หัวข้อ: ผมสมาชิกใหม่ ใช้ Versys 650 อยากรู้จักสมาชิกท่านอื่น ๆ ครับ  (อ่าน 8349 ครั้ง)

manas.th

• เทพ 2 ล้อ
  • ถูกใจให้เลิฟๆ 18
ยินดีที่รู้จักครับ... คุณ บะแหวงหา เมื่อวันเสาร์
                                  ผมได้ไปสุพรรณบุรีมา
                                  ผ่านทางแยกไป แสวงหา
                                  ยังคิดถึงคุณอยู่เลย   
                              โอกาสหน้าจะแวะไปหา  ครับ
  :D
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 09/07/13 @10:01:01 โดย manas.th »

BATHROOM

• จักรยาน
  • *
  • ถูกใจให้เลิฟๆ 0
ใกล้จัง ผม บาส อยู่ หมู่บ้าน The Connect ลานทะเลสาปเมืองทองครับ  Versys 2013 สีน้ำตาล หมวกแดง ^^

manas.th

• เทพ 2 ล้อ
หวัดดีครับบาส ..เจอพี่ทักทายได้เลยนะ พี่ขี่versys สีเหลือง ทะเบียน คฉธ1 อุดร
                                หรือโอกาสดีออกทริปด้วยกันก็ได้คับ

ณัฐดนัย อุชชิน

• มอไซด์ 250 CC.
  • ถูกใจให้เลิฟๆ 10
  • CVT878 " ทำวันนี้ให้ดีกว่าเมื่อวาน " CVT878
สวัสดีครับ ยินดีที่ได้รู้จักครับ ผมเอกครับ อยู่ร่มเกล้าครับ สีขาวทะเบียน42
CVT878 ครับ
ขอขอบคุณเพื่อนๆทุกคนครับ จากใจ  CVT878

manas.th

• เทพ 2 ล้อ
หวัดดีครับ เอก  ...ยินดีมากที่ได้รู้จัก มีโอกาสดีๆ มาออกทริปด้วยกันนะคับ   :D

ณัฐดนัย อุชชิน

• มอไซด์ 250 CC.
  • ถูกใจให้เลิฟๆ 10
  • CVT878 " ทำวันนี้ให้ดีกว่าเมื่อวาน " CVT878
หวัดดีครับ เอก  ...ยินดีมากที่ได้รู้จัก มีโอกาสดีๆ มาออกทริปด้วยกันนะคับ   :D

ยินดีครับอาจารย์ แต่ขอฝึกการขับขี่ก่อนครับ เพราะประสพการณ์รถใหญ่ผม ยังขี่ไม่ถึง 30 กม.เลยครับ ยังไม่ค่อยคล่องครับ ยังคอนโทรลประสาทไม่เก่งครับ
บางทีแตรยังไม่ค่อยได้ใช้เลยครับ มือมันเกร็ง ไฟเลี้ยวก็ยังใส่ไม่สะดวกครับ ผมต้องเริ่มต้นใกล้ๆก่อนครับ วันหน้าจะชวนเพื่อนๆขับรถเล่นไปทำบุญกันครับ
ขอขอบคุณเพื่อนๆทุกคนครับ จากใจ  CVT878

manas.th

• เทพ 2 ล้อ
เอก...พี่ก็มือใหม่เหมือนกัน ไม่เคยขี่รถใหญ่ พึ่งมีรถออกทริป ยังไม่ถึงสิบครั้ง  ความรู้สึกครั้งแรกที่เห็นเจ้า ver
       ถามตัวเองว่าจะเอามันอยู่มั่ย มันทั้งสูงทั้งใหญ่แถมแรงอีกต่างหาก กลัวไปหมด แต่พอได้ไปเรีนยนกับฮอนด้า
       และอ.โฮ้ แล้ว มันไม่ได้หน้ากลัวอย่างที่เราคิด  ออกทริปกับคนเก่งๆบ่อยๆ พี่น้องจะดูแลเรา
       เดียวนี้ ขี่ใน กทม.หรือ ตจว. ก็ไม่เคียดแล้ว ต้องทำให้ตัวเรากับมันเป็นส่วนเดียวกัน
       สำคัญที่สุด เราต้องไม่ประมาท รู้ความสามารถ ของตัวเอง ไม่ต้องไปประเมินกับคนอื่น
       อีกไม่นานคงได้ออกทริปด้วยกัน  โชคดีคับ

BOBBY 69 CVT 740

• เทพ 2 ล้อ
  • ถูกใจให้เลิฟๆ 56
  • CC รถไม่เท่าไหร่ ขอแค่ CC ใจที่ใกล้เคียง !
ยินดีต้อนรับ สู่ โลก สองล้อ ครับ  ขี่บ่อยๆ เดี๋ยวดีเอง อิอิ  ผม bobby

BOBBY 69 CVT 740

• เทพ 2 ล้อ
  • ถูกใจให้เลิฟๆ 56
  • CC รถไม่เท่าไหร่ ขอแค่ CC ใจที่ใกล้เคียง !
เอก...พี่ก็มือใหม่เหมือนกัน ไม่เคยขี่รถใหญ่ พึ่งมีรถออกทริป ยังไม่ถึงสิบครั้ง  ความรู้สึกครั้งแรกที่เห็นเจ้า ver
       ถามตัวเองว่าจะเอามันอยู่มั่ย มันทั้งสูงทั้งใหญ่แถมแรงอีกต่างหาก กลัวไปหมด แต่พอได้ไปเรีนยนกับฮอนด้า
       และอ.โฮ้ แล้ว มันไม่ได้หน้ากลัวอย่างที่เราคิด  ออกทริปกับคนเก่งๆบ่อยๆ พี่น้องจะดูแลเรา
       เดียวนี้ ขี่ใน กทม.หรือ ตจว. ก็ไม่เคียดแล้ว ต้องทำให้ตัวเรากับมันเป็นส่วนเดียวกัน
       สำคัญที่สุด เราต้องไม่ประมาท รู้ความสามารถ ของตัวเอง ไม่ต้องไปประเมินกับคนอื่น
       อีกไม่นานคงได้ออกทริปด้วยกัน  โชคดีคับ

ว่างๆ ไปเที่ยวกับผมได้นะคราบ ท่านอาจารย์

manas.th

• เทพ 2 ล้อ
หวัดีดี bobby...ยังคิดถึงทริป หนองหญ้าปล้องเลย
ถ้ามีทริปที่ไม่โหดมากนักชวนพี่อ้วนไปด้วยนะ ไว้เจอกัน
  :)

nao

• เทพ 2 ล้อ
  • ถูกใจให้เลิฟๆ 124
สวัสดีครับ...อ.มนัส สบายดีนะครับ มีโอกาสเจอกันอีกนะครับ "บ้านฉาง ระยอง"

เรือขุดแร่ดีบุก แถวฝั่งอันดามัน  081-0914686

manas.th

• เทพ 2 ล้อ
หวัดดีครับพี่เนาว์....
ไว้เจอกันที่ บ้านฉาง ระยอง ผมสบายดีคับ
:D ;) :) ;D

Gang InDy

• มอไซด์ 100 CC.
  • **
  • ถูกใจให้เลิฟๆ 2
เพชรครับ 0851522636 บางกะปิ , ลำลูกกาคลอง5

manas.th

• เทพ 2 ล้อ
หวัดดีครับ เพชร...
โอกาสดีคงได้ออกทริปด้วยกันนะคับ
:) :) :)

manas.th

• เทพ 2 ล้อ
สวัสดีครับน้องโจ..ยินดีด้วยที่ได้รถแล้ว ถ้าสะดวกพี่ว่าสมัครเรียนที่ฮอนด้า น้องจะได้ความเชื่อมั่น
และความรู้เพิ่มขึ้นอีก ไม่อยากให้ลองผิดลองถูก อันตรายคับ ว่างๆออกทริปด้วยกัน
ตอนนี้พี่รวมกลุ่ม สายลาดพร้าว และเขตใกล้เคียง ลองเข้าไปดู  หรือจะสมัครเป็นสมาชิกก็ได้เชิญคับ
แล้วไว้พบกัน   :) :)