Facebook CVT สำหรับการเชื่อมโยงในทุกมิติ คลิกที่นี่

ผู้เขียน หัวข้อ: >รวมพลคนบูรพา 31 มีนา มาฮาเฮกัน ฮิฮิ<  (อ่าน 51118 ครั้ง)

นายเล็ก

• มอไซด์ 100 CC.
  • **
  • ถูกใจให้เลิฟๆ 1
Re: >รวมพลคนบูรพา 31 มีนา มาฮาเฮกัน ฮิฮิ<
« ตอบกลับ #255 เมื่อ: 31/03/13 @20:52:47 »
CVT อบอุ่นมากครับ ขอบคุณพี่ๆทุกท่านที่จัดกิจกรรมดีๆแบบนี้ ^____^
CVT 754

Kae Versys

• เทพ 2 ล้อ
  • ถูกใจให้เลิฟๆ 9
  • CVT 422
Re: >รวมพลคนบูรพา 31 มีนา มาฮาเฮกัน ฮิฮิ<
« ตอบกลับ #256 เมื่อ: 31/03/13 @21:34:10 »
ถึงบ้านแล้วครับ  เก๋ หระรี
ระฆังดี ไม่ตีก็ดัง 
ผู้ชายมีเยอะ แต่ลูกผู้ชายมีน้อย

Tough Boy

• บุคคลทั่วไป
« ตอบกลับ #257 เมื่อ: 31/03/13 @21:58:37 »
กำลังเป็นห่วงเลยคะ กลัวจะกลับไม่ถูก  :P :Pขอโทษด้วยคะ ที่พาไปทางรถเยอะกะทางไม่ดี
โอกาสหน้าไปออกทริปกันอีกนะคะ ;D ;D  ;D
เป็นทริปที่มีรถร่วมทริปเยอะมากกกก สุดยอดเลยคะ :'( :'( :'(
ถึงแล้วครับ หลุดขบวนกับน้องสุ 2 คัน อิอิ
เข้าศรีนครินทร๋ได้ก็ไปถูกละครับ พอถึงแยกลำสาลีก็รถโล่งขึ้นสะพานยิงยาว แปบเดียวถึงซอยอารีย๋ ขอบคุณที่นำทางจ้า  :P
ทริปหน้ามาแน่นอน

Ball_PF

• มอไซด์ 250 CC.
  • ถูกใจให้เลิฟๆ 2
« ตอบกลับ #258 เมื่อ: 31/03/13 @22:06:27 »
ถึงบ้านบางใหญ่เรียบร้อยครับ

ปลาทอดกรอบสุดยอดครับ วันหน้าต้องไปซ้ำครับที่นี่
;D ;D ;D

sup_ant

• เทพ 2 ล้อ
  • ถูกใจให้เลิฟๆ 545
  • > LINE: adisak.ant <
« ตอบกลับ #259 เมื่อ: 31/03/13 @22:24:09 »

ก่อนอื่น ต้องขอขอบคุณพี่น้องใหม่เก่าทุกๆท่าน ที่ให้เกียรติ มาร่วมทริปพบปะพูดคุย และ ทำความรู้จักกัน ร่วม 90 ท่าน ซึ่งทางคณะทำงาน มีความปลาบปลื้มเป็นอย่างมาก ที่ทุกท่านเห็นถึงความสำคัญ ของการสร้างสัมพันธภาพ ต่อกัน ระหว่างเพื่อนพี่น้อง

ขอบคุณสำหรับ การรักษาเวลา และ วินัยในการเดินทาง ที่ทำให้การออกทริป เป็นไปด้วยความปลอดภัย ทั้งไป และกลับ

สำหรับงานในวันนี้ ทางคณะทำงาน รู้สึกได้ถึงความไม่สมบูรณ์ ในหลายๆด้านที่ต่ำกว่ามาตราฐานที่ควรจะเป็น ซึ่งเกิดจากการจัดการที่ผิดพลาดของคณะทำงานเอง และเชื่อว่า หลายๆท่านก็ รู้สึกได้ เช่นเดียวกัน

ทางคณะทำงาน ขอน้อมรับความผิดพลาด ในหลายๆด้านที่เกิดขึ้นในวันนี้ และขอนำข้อผิดพลาดต่างๆดังกล่าว มาเป็นบทเรียนเพื่อแก้ไข ให้ดีขึ้นในโอกาสต่อไป...

ขอขอบคุณครับ จากใจของคณะทำงาน...

นายอาร์ท

• สายตรวจ 2 ล้อ
  • มอไซด์ 650 CC.
  • ถูกใจให้เลิฟๆ 63
  • ซีวีที กินฝุ่น ล้มกลิ้ง 609
    • ยัยตาหวาน แชนแนล
« ตอบกลับ #260 เมื่อ: 01/04/13 @06:09:38 »
ออกจากปตท สาบเอเชียสามทุ่ม ถึงแม่สอดตีสามครึ่งครับ  ;D หลับนอนด่านตำรวจ เพลินเลย :)
หวังว่าพี่ทานจะปลอดภัยกันทุกท่สนนะครับ  ปายๆๆ ทำงานกันต่อ

BOBBY 69 CVT 740

• เทพ 2 ล้อ
  • ถูกใจให้เลิฟๆ 56
  • CC รถไม่เท่าไหร่ ขอแค่ CC ใจที่ใกล้เคียง !
« ตอบกลับ #261 เมื่อ: 01/04/13 @09:18:51 »

ก่อนอื่น ต้องขอขอบคุณพี่น้องใหม่เก่าทุกๆท่าน ที่ให้เกียรติ มาร่วมทริปพบปะพูดคุย และ ทำความรู้จักกัน ร่วม 90 ท่าน ซึ่งทางคณะทำงาน มีความปลาบปลื้มเป็นอย่างมาก ที่ทุกท่านเห็นถึงความสำคัญ ของการสร้างสัมพันธภาพ ต่อกัน ระหว่างเพื่อนพี่น้อง

ขอบคุณสำหรับ การรักษาเวลา และ วินัยในการเดินทาง ที่ทำให้การออกทริป เป็นไปด้วยความปลอดภัย ทั้งไป และกลับ

สำหรับงานในวันนี้ ทางคณะทำงาน รู้สึกได้ถึงความไม่สมบูรณ์ ในหลายๆด้านที่ต่ำกว่ามาตราฐานที่ควรจะเป็น ซึ่งเกิดจากการจัดการที่ผิดพลาดของคณะทำงานเอง และเชื่อว่า หลายๆท่านก็ รู้สึกได้ เช่นเดียวกัน

ทางคณะทำงาน ขอน้อมรับความผิดพลาด ในหลายๆด้านที่เกิดขึ้นในวันนี้ และขอนำข้อผิดพลาดต่างๆดังกล่าว มาเป็นบทเรียนเพื่อแก้ไข ให้ดีขึ้นในโอกาสต่อไป...

ขอขอบคุณครับ จากใจของคณะทำงาน...

สำหรับผมในฐานะน้องใหม่ ที่มีโอกาสได้เข้ามาทำความรู้จักกับพี่ๆ บางส่วนแล้ว และได้รู้จักเพื่อนใหม่เพิ่มอีกมากมายในงานเมื่อวานนี้ จึงทำให้ผมรู้สึกว่าผมเองบรรลุเป้าหมายในการมาทำความรู้จักพี่ๆ เพื่อน ๆ ชาว CVT ดังนั้นปัจจัยด้านอื่นๆ จึงมีอิทธิพลต่อผมน้อยลงมากๆ ครับ ไม่ว่าจะเป็น สถานที่ อากาศ อาหาร กิจกรรม ต่างๆ ดังนั้นผมในฐานะ สมาชิกใหม่ ขอเป็นกำลังใจให้ทีมทำงานต่อไปอย่าท้อครับ ถ้าไม่มีพวกท่านคณะทำงาน CVT  ขาดฟันเฟืองในการขับเคลื่อนพวกเราชาว  CVT  ไม่แปลกเลยที่เฟืองบางทีอาจจะติดขัดบ้าง แต่ก้อยังดีกว่าไม่หมุนเลย ผมขอเป็นกำลังใจให้ทีมทำงานเดินหน้าต่อไปผลออกมายังไงปล่อยมันเป็นไป แค่ให้รู้ว่าทุกท่านตั้งใจก้อเพียงพอ ผมเชื่อว่ามีหลายๆ ท่านคิดเช่นเดียวกับผม  ขอบคุณอีกครั้งสำหรับความอบอุ่นที่มอบให้ และจะร่วมกิจกรรมต่อๆ ไป อีกแน่นอน ถ้ามีสิ่งใดที่ผมอาจจะช่วยคณะทำงานได้ผมยินดีด้วยความเต็มใจครับ 

Paully CVT 542

• เทพ 2 ล้อ
  • ถูกใจให้เลิฟๆ 26
  • Able to Stable
« ตอบกลับ #262 เมื่อ: 01/04/13 @09:33:37 »

สำหรับผมในฐานะน้องใหม่ ที่มีโอกาสได้เข้ามาทำความรู้จักกับพี่ๆ บางส่วนแล้ว และได้รู้จักเพื่อนใหม่เพิ่มอีกมากมายในงานเมื่อวานนี้ จึงทำให้ผมรู้สึกว่าผมเองบรรลุเป้าหมายในการมาทำความรู้จักพี่ๆ เพื่อน ๆ ชาว CVT ดังนั้นปัจจัยด้านอื่นๆ จึงมีอิทธิพลต่อผมน้อยลงมากๆ ครับ ไม่ว่าจะเป็น สถานที่ อากาศ อาหาร กิจกรรม ต่างๆ ดังนั้นผมในฐานะ สมาชิกใหม่ ขอเป็นกำลังใจให้ทีมทำงานต่อไปอย่าท้อครับ ถ้าไม่มีพวกท่านคณะทำงาน CVT  ขาดฟันเฟืองในการขับเคลื่อนพวกเราชาว  CVT  ไม่แปลกเลยที่เฟืองบางทีอาจจะติดขัดบ้าง แต่ก้อยังดีกว่าไม่หมุนเลย ผมขอเป็นกำลังใจให้ทีมทำงานเดินหน้าต่อไปผลออกมายังไงปล่อยมันเป็นไป แค่ให้รู้ว่าทุกท่านตั้งใจก้อเพียงพอ ผมเชื่อว่ามีหลายๆ ท่านคิดเช่นเดียวกับผม  ขอบคุณอีกครั้งสำหรับความอบอุ่นที่มอบให้ และจะร่วมกิจกรรมต่อๆ ไป อีกแน่นอน ถ้ามีสิ่งใดที่ผมอาจจะช่วยคณะทำงานได้ผมยินดีด้วยความเต็มใจครับ

เหมือน Bobby BB69 ครับ อิอิ  ;D ;D ;D
Able To Stable

visut

• เทพ 2 ล้อ
  • ถูกใจให้เลิฟๆ 34
« ตอบกลับ #263 เมื่อ: 01/04/13 @10:02:15 »
ขากลับรถติดหนักมากผมกับพี่ตั๊กเลยหลุดขบวน(อยากหล่อติดป๊บกันทั้งสองลำซวยเลยตรู) ก็เลยตัดสินใจวิ่งเข้าบางปะกง สุวินทวงศ์ ถือโอกาสส่งพี่ตั๊ก หนองจอกไปในตัว ถึงบ้านจคตุจักร 2 ทุ่มเอาซะหมดแรง

"โย  เด็กขอนแก่น มนุษย์เงินเดือนกทม. เขยเมืองกาญ"

โมเดลคับ

• เทพ 2 ล้อ
  • ถูกใจให้เลิฟๆ 352
« ตอบกลับ #264 เมื่อ: 01/04/13 @10:27:29 »

ขากลับรถติดหนักมากผมกับพี่ตั๊กเลยหลุดขบวน(อยากหล่อติดป๊บกันทั้งสองลำซวยเลยตรู) ก็เลยตัดสินใจวิ่งเข้าบางปะกง สุวินทวงศ์ ถือโอกาสส่งพี่ตั๊ก หนองจอกไปในตัว ถึงบ้านจคตุจักร 2 ทุ่มเอาซะหมดแรง

อ่อน  ;D

• เทพ 2 ล้อ
  • CC รถไม่เท่าไหร่ ขอแค่ CC ใจที่ใกล้เคียง !
« ตอบกลับ #265 เมื่อ: 01/04/13 @10:31:45 »

อ่อน  ;D
แล้วถ้าหนูไปออก ทริปด้วย จะโดนอะไร บ้าว น้า น่าคิด ๆ อิอิ  !

KhunNoi

• **
  • ถูกใจให้เลิฟๆ 3
  • ทำวันนี้ให้ดี เมื่อวานกะพรุ่งนี้ช่างหัวมัน
« ตอบกลับ #266 เมื่อ: 01/04/13 @10:34:04 »
รอดูรูปครับ  :-\ :-\
เมื่อวานขับรถสวนทางพี่ๆกลับจากบางนา เห็นขับกลับมาเยอะมาก เสียดายจริง :(
เอาไว้รอบหน้านะครับ 8) 8)
" มีชีวิตแค่สองหมื่นกว่าวัน อยากทำอะไรก็รีบๆทำซะ "

โมเดลคับ

• เทพ 2 ล้อ
  • ถูกใจให้เลิฟๆ 352
« ตอบกลับ #267 เมื่อ: 01/04/13 @10:35:06 »

อ่อน  ;D
แล้วถ้าหนูไปออก ทริปด้วย จะโดนอะไร บ้าว น้า น่าคิด ๆ อิอิ  !
แค่แซวกันเล่นๆ คับบ๊อบบี้ จริงๆ น้าโยเทพจะตาย น้าโยก็แซวพี่เอ๊ะบ่อยๆ หยอกกันไปหยอกกันมา อิอิ  ;D

KhunNoi

• **
  • ถูกใจให้เลิฟๆ 3
  • ทำวันนี้ให้ดี เมื่อวานกะพรุ่งนี้ช่างหัวมัน
« ตอบกลับ #268 เมื่อ: 01/04/13 @10:40:04 »

อ่อน  ;D

ผมว่าคุณ BB ต้องลองดูแล้วละครับ 555

ผมน้อยครับ จำได้ไหมครับ ขนมครกอร่อยมากๆครับ อิอิ :-[ :-[
" มีชีวิตแค่สองหมื่นกว่าวัน อยากทำอะไรก็รีบๆทำซะ "

• เทพ 2 ล้อ
« ตอบกลับ #269 เมื่อ: 01/04/13 @10:42:05 »

อ่อน  ;D

ผมว่าคุณ BB ต้องลองดูแล้วละครับ 555

ผมน้อยครับ จำได้ไหมครับ ขนมครกอร่อยมากๆครับ อิอิ :-[ :-[
จำได้ ครับพี่ น้อย ขนมครก ใช่มะ อิอิ ?