Facebook CVT สำหรับการเชื่อมโยงในทุกมิติ คลิกที่นี่

ผู้เขียน หัวข้อ: รบกวนพี่ๆแนะนำ ว แดงที่คุ้มค่าให้ผมหน่อยครับ  (อ่าน 4233 ครั้ง)

BMSmotorbike

• มอไซด์ 100 CC.
  • **
  • ถูกใจให้เลิฟๆ 1
ผมต้องการวอแดงพร้อมลำโพง ไมค์ ปุ่มกดที่ติดกับแฮนด์

แต่ผมไม่ทราบในเรื่องของราคา และ สถานที่ซื้อครับ

งบประมาณ ไม่เกิน 4000 บาทครับ พอจะเป็นไปได้ไหมครับ

nine oneone

• มอไซด์ 650 CC.
  • ถูกใจให้เลิฟๆ 7
รอฟังด้วยคน :)
ไม้ หน้าสาม Cvt 363 tel.081-7876-911 id line 2006911

Mike VrWhatVr

• มอไซด์ 250 CC.
  • ถูกใจให้เลิฟๆ 6
  • Mike
เป็นไปได้ครับ ว.แดง มีหลายราคา เริ่มตั้งแต่ 2000 ขึ้นไป ชุดหูฟัง+ไมค์ ใส่หมวก เริ่มต้นไม่น่าเกิน 1000 ครับ
CVT269

• **
ที่พี่เนตรแนะนำ MsMashall คือยี่ห้อใช่ไหมครับ

ชุดหูฟังนี่มีไมค์ด้วยใช่ไหมครับ

แล้วเวลาที่จะพูดกดที่เครื่องหรือมีปุ่มกดแยกมาต่อที่แฮนด์ครับ

รบกวนหน่อยนะครับ

Pongroofman

• เทพ 2 ล้อ
  • ถูกใจให้เลิฟๆ 290
  • ขับขี่ เป็นเรื่องสุนทรีย์
    • รู้จักกันให้มากกว่านี้ ทั้งรถ ทั้งคน click
Midland Th7
ราคาเครื่อง 1990 บาท

เข้าสาย สามารถ ใช้ร่วมกับ U clear 300 ได้

ศูนย์ บริการ สุดยอด อยู่ราชปรารถ 

http://www.richwave.net/index.php?mo=14&newsid=296433
Member No.266
รุ่นใหญ่ หารถใหม่  ได้ Big Bike ไว้นั่งรอ
ผัดไท เอาใส่ห่อ แขวน Hand ไว้ ใครขอดู

Add โลด http://facebook.com/narong.wonggasem

Kae Versys

• เทพ 2 ล้อ
  • ถูกใจให้เลิฟๆ 9
  • CVT 422
แนะนำให้ไปซื้อที่ร้าน ทีเดียวเลยครับ ทั้ง ว.แดง  ทั้งหูฟัง ผมเคยซื้อ ว. แดงมาเองแล้วไปซื้อหูฟังที่ร้าน ปรากฏว่าไม่มีหูฟังติดหมวกรุ่นนี้ เลยต้องซื้อใหม่หมดเลย 
ระฆังดี ไม่ตีก็ดัง 
ผู้ชายมีเยอะ แต่ลูกผู้ชายมีน้อย

chaloemsak

• มอไซด์ 650 CC.
  • ถูกใจให้เลิฟๆ 22
spender heroX5 อุปกรณ์มาตรฐานหาซื้อและใช้ร่วมกันได้กับ ว.จีน และ Kenwood ใช้ร่วมกับหูฟังบลูทูธได้ทุกยี่ห้อ มีFunction VOX (ใช้เสียงพูดแทนกดไมค์ไม่ต้องพวงกดปุ่มก็ได้) ฟัง FM ได้ เมื่อใช้ร่วมกับMP3แบบเสียบที่จุดบุหรี่(ส่งคลื่นความถี่ในย่าน FM 88-108MHz ราคาประมาณ150บาท) เราก็ได้เครื่องเล่น MP3ฟังตอนขี่รถ.  แบตเตอรี่ใช้ร่วมกันได้หลายรุ่น แกะแพ็คใหม่ง่าย. มีFunction ลดกำลังส่งอัตโนมัติเมื่อไม่ได้ต่อเสาหรือสายอากาศขาดป้องกันภาคส่งเสียหาย กันละอองนำ้ได้ในระดับหนึ่ง ราคาประมาณ3พันกว่าๆ ตัวแทนจำหน่ายมีหลายเจ้า
CVT292  Muang LOEI

yalong

• เทพ 2 ล้อ
  • ถูกใจให้เลิฟๆ 25
spender heroX5 อุปกรณ์มาตรฐานหาซื้อและใช้ร่วมกันได้กับ ว.จีน และ Kenwood ใช้ร่วมกับหูฟังบลูทูธได้ทุกยี่ห้อ มีFunction VOX (ใช้เสียงพูดแทนกดไมค์ไม่ต้องพวงกดปุ่มก็ได้) ฟัง FM ได้ เมื่อใช้ร่วมกับMP3แบบเสียบที่จุดบุหรี่(ส่งคลื่นความถี่ในย่าน FM 88-108MHz ราคาประมาณ150บาท) เราก็ได้เครื่องเล่น MP3ฟังตอนขี่รถ.  แบตเตอรี่ใช้ร่วมกันได้หลายรุ่น แกะแพ็คใหม่ง่าย. มีFunction ลดกำลังส่งอัตโนมัติเมื่อไม่ได้ต่อเสาหรือสายอากาศขาดป้องกันภาคส่งเสียหาย กันละอองนำ้ได้ในระดับหนึ่ง ราคาประมาณ3พันกว่าๆ ตัวแทนจำหน่ายมีหลายเจ้า

ลืมวิธีนี้ไปเลยแหะ  ;D ไปคุยดูอีกทีก่อนดีกว่าตัวส่ง mp3 เป็นคลื่น FM ตอนนี้ผมรอ spender tc-mp25 สามารถฟัง mp3 ได้เลย

• **
ขอบพระคุณทุกท่านมากๆครับ

สอบถามพี่เนตรเพิ่มเติมนิดนึงครับ

อุปกรณ์ที่ว่ามาทั้งหมดนี่ที่ร้านกวาง บ้านหม้อนี่มีหมดเลยไหมครับ

ศิ วัดบุญย์

• ยามเฝ้าบ้าน
  • เทพ 2 ล้อ
  • ถูกใจให้เลิฟๆ 112
  • Lern 2 Ride จบป่ะ
ราคาตัวติดหมวกร้านที่ว่า ราคาแรงจริงครับ   ลองกูเกิลดูหลายๆเจ้า  ออกทริปแล้วถามๆพี่ๆเพื่อนๆดู ใจเย็นครับ 
\m/CVT 227\m/

• **
ขอบคุณอีกครั้งครับ

ANDA

• จักรยาน
  • *
  • ถูกใจให้เลิฟๆ 0
  • CVT 1494
มีรูป ติดตั้งเสาอากาศ,อุปกรณ์มั้ยครับ  :)