Facebook CVT สำหรับการเชื่อมโยงในทุกมิติ คลิกที่นี่

ผู้เขียน หัวข้อ: ได้ไวเกินคาด......ม๊ากๆๆๆๆๆ (แนะนำตัวเลย)  (อ่าน 2397 ครั้ง)

Aloha bee

• มอไซด์ 100 CC.
  • **
  • ถูกใจให้เลิฟๆ 2
 ;) ;) ;)
ได้รถไวเกินคาดอะครับ ตอนแรกทางคาวาแจ้งขั้นต้นว่า น่าจะได้ ปลายมกราคม ต้นกุมภา 56
วันที่ 18-12-55 ทางMOTO โทรมาตอนทุ่มกว่า บอกว่ารถได้แล้ว
 ;D ;D ;D ;D อะจ๊ากกกกกก ไม่ต้องถามเลยครับ วันรุ่งขึ้นไปรับเลย

งั้นก็ แนะนำตัวอย่างเป็นทางการเลยนะครับ
ชื่อ บี ครับ (Aloha bee)
สีขาวครับ
081-844-8754
พักอยู่ สายใหม จตุโชติ
ทำงาน พระราม 3
ขี่ไปทำงานแน่นอน

เคยอยู่ กบินทร์ เรียนที่ปราจีนบุรี (เห็นมีหลายคนอยู่ที่นี่ เผื่อจะรู้จัก)
ไปเที่ยว จะได้แวะไปทักทายครับ

มีอีกเรื่องต่อ ผมขับรถใหญ่เป็นครั้งแรกครับ รับรถวันแรก ผมวิ่งไปแล้ว 160 กิโลเมตร (ในกรุงเทพ)
มีอีกเรื่องรู้สึกดี เมื่อวานจอดรอเพื่อนที่อ่อนนุช ระหว่างรอได้ยินเสียง บรื้นๆๆ มาก็เห็น ER ผ่านไป ดูเป็นเรื่องธรรมดา แต่เขาหันมาทักผมด้วย รู้สึกดีครับ

ยินดีที่กำลังจะได้รู้จักทุกท่านในกลุ่มครับ
Aloha bee
CVT652 ใบอ่อน CM04

Yongsak Tour

• เทพ 2 ล้อ
  • ถูกใจให้เลิฟๆ 348
  • ชีวิตคือการเดินทาง
ยินดีด้วยครับ

sup_ant

• เทพ 2 ล้อ
  • ถูกใจให้เลิฟๆ 545
  • > LINE: adisak.ant <
ยินดีด้วยครับ
กลับปราจีนแวะมาทักทายกันด้วยนะครับ
แอ๋น ปราจีน
ทำงานที่แลคตาซอย นิคม304
อีกคนน้องกร บ้านอยู่ติดโรงเรียนกบินทร์วิทยา
สะดวกแล้วพบกันครับ ;D

nine oneone

• มอไซด์ 650 CC.
  • ถูกใจให้เลิฟๆ 7
ยินดีด้วยครับ ไม้ หนองแขม ครับ
ไม้ หน้าสาม Cvt 363 tel.081-7876-911 id line 2006911

โมเดลคับ

• เทพ 2 ล้อ
  • ถูกใจให้เลิฟๆ 352
 ยินดีต้อนรับคับ  ;D

A buf

• มอไซด์ 250 CC.
  • ถูกใจให้เลิฟๆ 10
ยินดีด้วยครับบี ขับขี่ปลอดภัยนะครับ
ผม เอ ครับ
ไม่ได้เอารถมาขี่เท่ห์ ตั้งใจเอารถมาขี่เที่ยว

nao

• เทพ 2 ล้อ
  • ถูกใจให้เลิฟๆ 124
ยินดีด้วยครับ บี เนาว์ ตะกั่วป่าครับ 081-0914686

เรือขุดแร่ดีบุก แถวฝั่งอันดามัน  081-0914686

แสนสุข

• เทพ 2 ล้อ
  • ถูกใจให้เลิฟๆ 16
ยินดีต้อนรับ  ขับขี่ปลอดภัยครับ :)

Atit

• มอไซด์ 250 CC.
  • ถูกใจให้เลิฟๆ 4
ยินดีด้วยครับ ผมก็ไปรับมาวันนี้เหมือนกัน  ;D
ขับขี่อย่างมีสติ ท่องไว้ว่าไม่เป็นไร เพื่อความปลอดภัยของตัวเรา

ออย CVT642 กทม ฝั่งธนฯ

[email protected]

• เทพ 2 ล้อ
  • ถูกใจให้เลิฟๆ 22
  • CVT 536
ยินดีด้วยครับ...มีโอกาสคงได้พบกันครับ ;D

bp

• จักรยาน
  • *
ดีใจด้วยครับ  :) ของผมก็ได้เร็วขึ้น 1 เดือน นอนไม่หลับ 1 คืน ตื่นเต้นๆ

donben

• เทพ 2 ล้อ
  • ถูกใจให้เลิฟๆ 21
  • เกิดมาเตื้อเดียว จะเตียวแอ่วฮื้อทั่วเมืองไทย
ยินดีด้วยครับ   ;D

kraisit

• เทพ 2 ล้อ
  • ถูกใจให้เลิฟๆ 12
  • CVT 524
;) ;) ;)
ได้รถไวเกินคาดอะครับ ตอนแรกทางคาวาแจ้งขั้นต้นว่า น่าจะได้ ปลายมกราคม ต้นกุมภา 56
วันที่ 18-12-55 ทางMOTO โทรมาตอนทุ่มกว่า บอกว่ารถได้แล้ว
 ;D ;D ;D ;D อะจ๊ากกกกกก ไม่ต้องถามเลยครับ วันรุ่งขึ้นไปรับเลย

งั้นก็ แนะนำตัวอย่างเป็นทางการเลยนะครับ
ชื่อ บี ครับ (Aloha bee)
สีขาวครับ
081-844-8754
พักอยู่ สายใหม จตุโชติ
ทำงาน พระราม 3
ขี่ไปทำงานแน่นอน

เคยอยู่ กบินทร์ เรียนที่ปราจีนบุรี (เห็นมีหลายคนอยู่ที่นี่ เผื่อจะรู้จัก)
ไปเที่ยว จะได้แวะไปทักทายครับ

มีอีกเรื่องต่อ ผมขับรถใหญ่เป็นครั้งแรกครับ รับรถวันแรก ผมวิ่งไปแล้ว 160 กิโลเมตร (ในกรุงเทพ)
มีอีกเรื่องรู้สึกดี เมื่อวานจอดรอเพื่อนที่อ่อนนุช ระหว่างรอได้ยินเสียง บรื้นๆๆ มาก็เห็น ER ผ่านไป ดูเป็นเรื่องธรรมดา แต่เขาหันมาทักผมด้วย รู้สึกดีครับ

ยินดีที่กำลังจะได้รู้จักทุกท่านในกลุ่มครับ
Aloha bee

ยินดีด้วยครับ ผมอยู่ แถว กมง25 แถว แยก คปอ. ว่างๆ ขี่ด้วยกันครับ ไกรสิทธิ์

nVn

• จักรยาน
  • *
  • ถูกใจให้เลิฟๆ 1
 ;) ยินดีด้วยครับ โมโตทำเช่นนี้กับผมเช่นกัน โทรมาไม่ทันตั้งตัว  ขับขี่ปลอดภัยครับ
-v-  CVT601

Aloha bee

• มอไซด์ 100 CC.
  • **
ขอบคุณครับ
มัวแต่ไปขี่รถเล่น วันแรกวิ่งไป 161 กม วันที่ 2 ตอนนี้ไมล์ขึ้นไป 298 กม แล้วครับ   ;) ;)

ตอนแรกๆก็กลัวนะครับ ออกมาจากร้านก็ต้องไปใส่ชุดแต่งที่ พระราม 2 ขี่ตามเขาไป (ไม่เคยขี่รถใหญ่มาก่อน)
ขีไปถึงพระราม 2 โดยสวัสดิภาพ
ค่ำหน่อยนัดเพื่อนไว้จะพาไปลองรถ ขี่ไปรับที่อ่อนนุช ลืมนึกไป เพื่อนผมหนักราว 90 กก. (จะรอดไหมเนีย)
รถก็ติด รถก็หนัก เพื่อนก็หนัก.......โว้วววว มันมาเล้ว นั้งเลย
สรุป ก็ไปได้นะครับ เอาอยู่ด้วย คราวนี้อะนะ อะไรก็บ่ยั้นแล้ว

;D ;D ;D ;D
ตอนนี้ที่อยากได้ก็หมายเลข CVTXXX มั่งอะครับ อยากเจอและพบปะกับกลุ่ม ช่วยแนะนำด้วยครับ

ขอบคุณครับ
Alohaa bee
CVT652 ใบอ่อน CM04