Facebook CVT สำหรับการเชื่อมโยงในทุกมิติ คลิกที่นี่

ผู้เขียน หัวข้อ: เสาร์นี้เที่ยวอีกแล้ว (อุทยานแห่งชาติเขาสก) 15-9-55  (อ่าน 3872 ครั้ง)

AuSurat

• มอไซด์ 650 CC.
  • ถูกใจให้เลิฟๆ 6
  • อะไรก็ได้ขอให้ได้ขี่ CVT 299
ได้ข่าวมาว่าจะมีทีมสงขลา และตรังจะเข้ามาเช็คระยะรถ และเปลี่ยนน้ำมันเครื่องกัน ถ้าท่านใดสนใจก็ติดตามมาได้น่ะครับ :-*

mantu

• ถูกใจให้เลิฟๆ 27
  • I love you; Versys
+++++ผมว่าจะไปเขื่อนเชี่ยวหลานอยู่พอดีเลยครับ ;D

CVT 453 @ Nakhon Si Thammarat

bottle

• สายตรวจ 2 ล้อ
  • เทพ 2 ล้อ
  • ถูกใจให้เลิฟๆ 129
บ่ะ...แหล่้วๆๆๆ.....

:-*

สงสัยต้องไปซ้อมวงสวิงมั้งแล้ว
this is my Versys.
There are many like it,but this one is mine.
My Versys and I can go anywhere.
Without my Versys,I am useless.
Without me,my Versys is useless

CVT366

Internal_B

• เทพ 2 ล้อ
  • ถูกใจให้เลิฟๆ 28
  • CVT 99 = แบงค์ร้อย(ทอนบาท)
เหมือนจะจัดกันทุกวีคเลยนะ  :D
ท่านประธานพี่เนาว์ เคยบอกว่า 2-3 เดือนครั้งกำลังดี จะรับผิดชอบยังไงครับ ทริปนี้ :D

jiwsurat

• เทพ 2 ล้อ
  • ถูกใจให้เลิฟๆ 43
ใครสนใจรีบลงชื่อเลยครับ เพื่อที่จะได้จองห้องล่วงหน้าครับถ้าหากช้าห้องพักอาจจะเต็มได้ครับ เราจะพักกันที่ arts riverview lodge khao sok 1 คืนครับ ขอบอกว่าสถานที่สวยมาก เพราะเพิ่งไปสำรวจกับพี่เนาว์มาเมื่อวันอาทิตย์ครับ

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 10/09/12 @17:44:11 โดย jiwsurat »

bottle

• เทพ 2 ล้อ
  • ถูกใจให้เลิฟๆ 129
ผมไปค้างไม่ได้แน่ๆ....แต่อาจจะโฉบไป

ขอหมายเดินทาง และพิกัดที่ตั้งของที่พักด้วยครับจิ้ว :)

ปล.ตังค์จะหมดเสียก่อนไปมาเลย์ก็เพราะพันนี้แหละ :-*
this is my Versys.
There are many like it,but this one is mine.
My Versys and I can go anywhere.
Without my Versys,I am useless.
Without me,my Versys is useless

CVT366

เปิ้ล

• เทพ 2 ล้อ
  • ถูกใจให้เลิฟๆ 21
  • เหล้าไม่ใช่คำตอบ แต่มันช่วยให้ลืมคำถาม
เห้อ...

กำลัง สะสมตังค์ว่าจะซื้อของแต่งหรือไม่ก็เก็บไว้เปลี่ยน ยาง สิ้นปี

ทำท่า น่าจะเหม็ดแล้วหล่าว

:(

ว่าอีเปลี่ยนไปอยู่ สายอื่นแล้วเด้

สายใต้เที่ยว ทุกอาทิตย์

...
...
...

อย่าว่าพันโน้นพันนี้. เดี๋ยวหาเรื่อง โกหก เมียก่อน :o
CVT 392  สัญจรแถวนครศรีธรรมราช

jiwsurat

• เทพ 2 ล้อ
วันเสาร์ที่ 15-9-55 เพื่อนๆจากตรังและหาดใหญ่จะเข้ามาเช็คระยะที่ร้านเทพช่วงเช้า  แล้วคงจะทานข้าวที่ตัวเมืองสุราษฯ
เวลา 13.00 น. ออกเดินทางไปอุทยานแห่งชาติเขาสก ระยะทาง=109 กม.
ส่วนเส้นทาง เดินทางไปเส้น คีรีรัฐนิคม-ตาขุน(เลยทางเข้าเขื่อนเชี่ยวหลานไปครับ)-พนม-แล้วดูป้ายบอกทางอุทยานแห่งชาติเขาสก(จะมีป้ายบอกตลอดทางเป็นระยะครับไม่ต้องกลัวหลงทางครับ) ตรงอย่างเดียวเลยครับ  พอถึงทางเข้าอุทยานแล้วเลี้ยวขวาไปเข้าไปประมาณ 1.5 กม. จะเจอสะพานข้ามคลอง ข้ามสะพานไปแล้วเลี้ยวขวาเข้าไปประมาณ 500 ม. ก็จะถึง Arts Riverview Lodge, Khao Sok ครับ
ถ้าให้งามไปให้ถึงก่อน 15.00 น. นะครับพี่จิม เราจะได้ล่องห่วงยาง-กระโดดน้ำเล่นด้วยกันครับพี่จิม  รับรองน้ำใสน่าเล่นมาก ตกเย็นดื่มเบียร์เย็นๆแล้วคุยเรื่องความพร้อมทริปมาเลเซียกันครับ

ปล.ผมว่าพี่จิมน่าจะค้างนะครับพี่แล้วตื่นเช้าเดินทางกลับชุมพรเส้นระนองไปเลยครับ บรรยากาศดี เส้นทางสวยครับพี่
[/size]

jiwsurat

• เทพ 2 ล้อ
เห้อ...

กำลัง สะสมตังค์ว่าจะซื้อของแต่งหรือไม่ก็เก็บไว้เปลี่ยน ยาง สิ้นปี

ทำท่า น่าจะเหม็ดแล้วหล่าว

:(

ว่าอีเปลี่ยนไปอยู่ สายอื่นแล้วเด้
ไปด้วยกันตะพี่เปิ้ลรับรอง เส้นทางสวย ขี่รถสนุก เบียร์เย็นเจี๊ยบ กลับแกล้มเลิศรส ที่พักบรรยากาศสุดยอด ;D ;D ;D

สายใต้เที่ยว ทุกอาทิตย์

...
...
...

อย่าว่าพันโน้นพันนี้. เดี๋ยวหาเรื่อง โกหก เมียก่อน :o

nuttawut

• เทพ 2 ล้อ
  • ถูกใจให้เลิฟๆ 11
  • ณัฐ สุราษฎร์ 081 5694429

jiwsurat

• เทพ 2 ล้อ
ไม่ไปด้วยกันเหรอณัฎฐ์ ;) ;)

mantu

• ถูกใจให้เลิฟๆ 27
  • I love you; Versys
+++++พี่เปิ้ล ตามไปสมทบป่าวววววววว ...เล่นน้ำแล้วค่อยกลับ บ้าน  ;D ;D ;D

มาบิ๊วเพิ่ม..เสาร์นี้ ผมอ่ะได้วีซ่าแล้ว
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 11/09/12 @10:44:43 โดย mantu »

CVT 453 @ Nakhon Si Thammarat

เปิ้ล

• เทพ 2 ล้อ
  • ถูกใจให้เลิฟๆ 21
  • เหล้าไม่ใช่คำตอบ แต่มันช่วยให้ลืมคำถาม
+++++พี่เปิ้ล ตามไปสมทบป่าวววววววว ...เล่นน้ำแล้วค่อยกลับ บ้าน  ;D ;D ;D

กำลัง แต่งเรื่อง อยู่

นำแสดงโดย เปิ้ล ปากพนัง

บทประพันธ์ โดย เปิ้ล. ปากพนัง

:D
CVT 392  สัญจรแถวนครศรีธรรมราช

jiwsurat

• เทพ 2 ล้อ
ใจเย็นๆพี่เปิ้ล...ตั้งจิตให้สงบจิตนาการบังเกิด...ขอให้ขี้เท็จด้วยความสะดวกโยทินพี่...เบียร์เย็นๆ น้ำใสๆรออยู่ครับ ;D ;D

AuSurat

• ถูกใจให้เลิฟๆ 6
  • อะไรก็ได้ขอให้ได้ขี่ CVT 299
พี่จิมไปเปลี่ยนยางรถที่ภูเก็ต ก่อนใช่มาย :-*