Facebook CVT สำหรับการเชื่อมโยงในทุกมิติ คลิกที่นี่

ผู้เขียน หัวข้อ: มีใครเคยล้มแปะแบบว่าน่าอับอายสุด ๆ บ้างไหมครับ  (อ่าน 3529 ครั้ง)

Internal_B

• เทพ 2 ล้อ
  • ถูกใจให้เลิฟๆ 28
  • CVT 99 = แบงค์ร้อย(ทอนบาท)
ที่ 4 แยกไฟแดงครับ
เพิ่งเปลี่ยนยางมาหนึบมาก กะว่าโชว์หล่อ U-Turn แบบปี๊บเช็ดพื้น
แบนขวา U จนยางเริ่มสลิป แล้วดึงรถขึ้น ไหล่ซ้ายดันหลุด รถพลิกมาล้มทางซ้าย หล่อมากครับ

ประจักษ์พยานร่วม 100 ติดไฟแดงอยู่ ดีที่ยังมีปี๊บ..เอ้ย..หมวกกันน๊อคคลุมหัวไว้

:'( :'(

wanjeab

• เทพ 2 ล้อ
  • ถูกใจให้เลิฟๆ 63
ของผมล้มในโรงจอดรถที่ทำงาน...ได้รถมาวันที่สอง มีน้อง ๆ ที่ทำงานเดินตามมาขอชมรถในโรงจอดคับ ดูเสร็จเริ่มแยกย้ายกันไป ด้วยความเป็นปลี้มปิติ ค่อมรถ สตาร์ทรถ ออกตัวเพื่อไปกลับรถอีกด้านหนึ่งของช่องที่เข้าจอด มั่นใจมากคราบในการกลับรถประมาณคิดว่าขี่ ksr รถเริ่มเลี้ยวพร้อมความเร็วที่คิดว่า"เอาอยู่"ไม่ทันสิ้นความคิดรู้สึกว่าวงเลี้ยวเริ่มไม่พอในการเลี้ยวและไม่สัมพันธ์กับความเร็วที่เราขี่ เริ่มรู้ว่าต้องเอาขาลงยันพื้น....กำ....ขากางเกงทำงานไปค้ำเกี่ยวกับพักเท้า...กว่าจะที่จังหวะขากางเกงจะหลุดออกจากพักเท้า รถก็เริ่มเอียงมากขึ้น ๆ จนเมื่อขาถึงพื้นรู้ได้เลยว่ารับน้ำหนักรถไม่ไหวแล้ว....ก็เลยต้องปล่อยให้ค่อย ๆ ล้มแปะทั้งคนทั้งรถ ด้วยความโมโหตัวเองอุทานออกไปว่า"ตรูว่าแล้ววววว เฮ้อ...!!!!!!"ไม่สิ้นเสียงร้องที่ตำหนิตัวเอง น้อง ๆ ที่เดินมาดูรถก่อนหน้าก็รีบวิ่งกันมาช่วยยกรถ นั่นหล่ะคับ อับอายมาก ๆ ทุกวันนี้ยังไม่ทำสีเลยคับ เอาไว้เตือนใจเราว่าอย่าประมาท :-X :-X :-X :-X :-X :-X :-X :'( :'( :'( :'( :'(

kraisit

• เทพ 2 ล้อ
  • ถูกใจให้เลิฟๆ 12
  • CVT 524
ยังไม่มีรถให้ล้มครับ ;D  แต่อาทิตย์หน้า...ได้ลุ้นครับ  :D :D :D
ส่วนตัวขอแค่ล้มแปะ ไม่ล้มพลั่กเป็นพอครับ...แต่อะไรก็เกิดขึ้นได้บนท้องถนน  ขอแค่ไม่ประมาทครับ  :P :P :P
จองที่ไหนครับ แล้วเหลืออีกกี่คิว ของผมเค้าบอกว่าเหลือ 6 คิว แต่ไม่รู้ได้เมื่อไหร่

abbman

• เทพ 2 ล้อ
  • ถูกใจให้เลิฟๆ 14
อ่านของพวกพี่แล้วผมรู้สึกสบายใจขึ้นเยอะ อ้าวมีใครเอาหน้าไปขายที่ไหนมาแรกเปลี่ยนกันได้ครับ  :-*
584 abbman

ศิ วัดบุญย์

• ยามเฝ้าบ้าน
  • เทพ 2 ล้อ
  • ถูกใจให้เลิฟๆ 112
  • Lern 2 Ride จบป่ะ
ที่ 4 แยกไฟแดงครับ
เพิ่งเปลี่ยนยางมาหนึบมาก กะว่าโชว์หล่อ U-Turn แบบปี๊บเช็ดพื้น
แบนขวา U จนยางเริ่มสลิป แล้วดึงรถขึ้น ไหล่ซ้ายดันหลุด รถพลิกมาล้มทางซ้าย หล่อมากครับ

ประจักษ์พยานร่วม 100 ติดไฟแดงอยู่ ดีที่ยังมีปี๊บ..เอ้ย..หมวกกันน๊อคคลุมหัวไว้

:'( :'(

555.  อีกประโยชน์ของปิ๊บ  :) ;D
\m/CVT 227\m/

เล็ก AutoSaung

• 0 8 5 0 5 8 1 0 4 0
  • เทพ 2 ล้อ
  • ถูกใจให้เลิฟๆ 139
  • เวอร์จิ๊ด
ของผมก็เคยล้มแบบ ลืมเอาขาลงครับ  ไม่ใช้ขาตั้งนะ  ขาตัวเองนี้แหละ  ขี่ๆมาขาหมดแรง เอาขาลงไม่ทัน ล้มสะ  สมน้ำหน้าตัวเอง (เหตุเกิดที่ทริปโปร่งลึก)
CVT60

Godmode

• มอไซด์ 650 CC.
  • ถูกใจให้เลิฟๆ 11
  • ไม่คิดดูถูกใคร อาจทำตามใจไปบ้าง ก็เขาจ้างมาให้ทำ!?
ผมล้ม รถยังอยู่บนพื้นจอดแน่นิ่ง ส่วนตัวกระผมนั้นกระเด็นตกลงไปในคลอง ตะกายขึ้นมาพร้อมจอก แหน ติดเต็มไปหมด
ได้เด็กขี่รถแถวนั้นมาช่วย กับแม่ลูกคู่นึง ไม่รู้จะอายยังไงดี....

เกิดมาเพื่อแพ้ !!!

• มอไซด์ 650 CC.
  • ถูกใจให้เลิฟๆ 9
  • รับจัดอบรมทางด้าน IT Security, Standard ทั่วราชอาณ
ล้มหน้าโรงอาหารในม.เกษตรครับ น้องๆอยู่กันเพียบเลยสาเหตุที่ล้มเพราะเข้าใจ(ไปเอง)ว่าเอาขาตั้งลงแล้วเลยปล่อยรถลงซ้ายครับ
รับจัดอบรมทางด้าน IT Security, Standard ทั่วราชอาณาจักร

Kae Versys

• เทพ 2 ล้อ
  • ถูกใจให้เลิฟๆ 9
  • CVT 422
ผมอ่ะ ประจำ ไม่รู้จะอายยังไงแล้ว เบื่ออาย ;D
ระฆังดี ไม่ตีก็ดัง 
ผู้ชายมีเยอะ แต่ลูกผู้ชายมีน้อย