Facebook CVT สำหรับการเชื่อมโยงในทุกมิติ คลิกที่นี่

ผู้เขียน หัวข้อ: "ความลับ...ไม่มีในโลก"  (อ่าน 4572 ครั้ง)

โมเดลคับ

• เทพ 2 ล้อ
  • ถูกใจให้เลิฟๆ 352
Re: "ความลับ...ไม่มีในโลก"
« ตอบกลับ #15 เมื่อ: 18/07/12 @09:24:25 »
  อิอิ...ผมไม่เคยปิดแฟนเลยสักเรื่อง แต่ถ้าแฟนคนเก่านี่ต้องปิดทุกเรื่องเจอ ญ ขี้งก ก็ต้องทำใจคับ  ;D

- T O N G -

• เทพ 2 ล้อ
  • ถูกใจให้เลิฟๆ 177
  • I 'll be back...
    • https://www.clubversysthailand.com/
« ตอบกลับ #16 เมื่อ: 18/07/12 @09:34:03 »
อ่านแล้วฮาดีแต่อยากจะถามว่าเรื่องลดที่ปิดนี่กับเมียคนไหนคับพี่โต้ง 555  :D

:o จ๊ากกกกกส์ พี่หมอหลุยส์  เจอกันแน่ที่ทุ่งใหญ่ปีหน้า  จะขอเพลงภูสมิงฯเสียให้เข็ด 5555 ;D

- T O N G -

• เทพ 2 ล้อ
  • ถูกใจให้เลิฟๆ 177
  • I 'll be back...
    • https://www.clubversysthailand.com/
« ตอบกลับ #17 เมื่อ: 18/07/12 @09:38:33 »
น่าเห็นใจคนมีครอบครัวนะครับ ฮาาาาาาาาาาาา
ขำ ขำ :D  :D  ไม่มีบ้างไม่รู้ร๊อกกก เรื่องแบบนี้ .... 555 :-*  :-*

parttimerider

• ยามเฝ้าบ้าน
  • เทพ 2 ล้อ
  • ถูกใจให้เลิฟๆ 148
  • You know who you are who you are not as others
« ตอบกลับ #18 เมื่อ: 18/07/12 @09:41:33 »
ผมบอกแสนหนึ่งครับ

แล้ววันหนึ่ง แฟน ก็ไปเห็นปกหลัง หนังสือ นักเลงมอเตอร์ไซค์ ซึ่ง โฆษณา Kawasaki โดย ศูนย์เรียล ซึ่งลงรูป รุ่น ราคา ทุกรุ่น ไว้

จากนั้น ก็...........................
มิตรภาพ ไม่สำคัญที่ว่า..ใครเข้ามาก่อนมันอยู่ที่ว่า..
ใครเดินเข้ามาแล้ว..ไม่เคยเดินจากไปต่างหาก

mrsunday

• One Life Live It ! ............
  • เทพ 2 ล้อ
  • ถูกใจให้เลิฟๆ 191
    • www.clubversysthailand.com
« ตอบกลับ #19 เมื่อ: 18/07/12 @09:50:05 »
ผมรู้นะจากนั้นก็โดนให้เลี้ยงลูกใช้หนี้ส่วนต่างใช่ไหมละครับ ;D ;D ;D ;D

ผมบอกแสนหนึ่งครับ

แล้ววันหนึ่ง แฟน ก็ไปเห็นปกหลัง หนังสือ นักเลงมอเตอร์ไซค์ ซึ่ง โฆษณา Kawasaki โดย ศูนย์เรียล ซึ่งลงรูป รุ่น ราคา ทุกรุ่น ไว้

จากนั้น ก็...........................

Birth

• มอไซด์ 650 CC.
  • ถูกใจให้เลิฟๆ 15
« ตอบกลับ #20 เมื่อ: 18/07/12 @09:57:45 »
ผมไม่เคยปิดบังอะไรเมียเลยจริงจริ๊ง  :D

เปิ้ล

• เทพ 2 ล้อ
  • ถูกใจให้เลิฟๆ 21
  • เหล้าไม่ใช่คำตอบ แต่มันช่วยให้ลืมคำถาม
« ตอบกลับ #21 เมื่อ: 18/07/12 @10:14:06 »
ผมบอกเมียก่อนแต่งงาน ว่า

ผมเป็นคนดี ผมไม่เจ้าชู้ ผมไม่กินเหล้า ผมไม่สูบบุหรี่ ผมไม่เที่ยวกลางคืน ผมขยันทำงาน ผมรักคุณเดียว

ผมมีดีทุกอย่าง

. มีข้อเสียเรื่องเดียวคือผมชอบพูดโกหก
:P ;D ;D ;D

เรื่องจริงของผมคือ ของแต่งแต่ละชิ้นผมได้ส่วนลด 50เปอร์เซ็นต์ ทั้งหมด จากใครก็ไม่รู้ ไม่งั้นไม่มีทางได้ซื้อ
CVT 392  สัญจรแถวนครศรีธรรมราช

attagid

• มอไซด์ 250 CC.
  • ถูกใจให้เลิฟๆ 6
  • ทางเดินมีไว้ให้เราก้าวต่อไป
« ตอบกลับ #22 เมื่อ: 18/07/12 @10:17:48 »
พี่ๆแต่ละท่าน สุดยอดเลยครับ
CVT 231 การเดินทาง  มิตรภาพ  และ ความสุข

ฟลุค 087 760 6341

just storm

• ถูกใจให้เลิฟๆ 16
« ตอบกลับ #23 เมื่อ: 18/07/12 @10:54:40 »
    ผมเอา R1200GS เข้าบ้านจอดไว้ในโรงรถ ขับเข้าออกอย่างสบายใจ
แฟนมองทำตาเมินๆแบบไม่อยากยุ่ง วันนึงสามีพี่สาวแฟนมาที่บ้าน
ซึ่งนานทีปีหนแทบไม่เคยปรากฎว่าจะแวะเวียนมาเลย วันนั้นผมไม่อยู่บ้าน
ไม่งั้นขยิบตาส่งซิกไปแล้ว ตัวเค้าขี่Harley พอเห็นBMเค้าถามแฟนเราว่า
พี่เค้าเล่นรุ่นนี้เลยเหรอ " รู้ไม๊ราคาเท่าไหร่? "
    พอผมกลับ แฟนเรียกเข้าห้องสอบสวนทันที โดนซ้อม ทรมานต่างๆนานาๆ
ผมไม่ปริปากใดๆเลย จึงโดนมาตรการขั้นรุนแรงอีกหลายอย่าง สะบักสะบอม
เต็มทน อ่อนล้าระทวยกาย ในที่สุดมาถึงคำถาม " รถคันนี้ราคาเป็นล้านเลยใช่ไม๊? !!! "
    ก็เลยตอบดังๆไปเลยว่า " ใช่ !!!!!!! "
    นี่ถ้าไม่โดนไฟช็อตไข่...ไม่สารภาพ ร้อก...

สันดาน สันจร

• เทพ 2 ล้อ
  • ถูกใจให้เลิฟๆ 80
« ตอบกลับ #24 เมื่อ: 18/07/12 @11:00:58 »
    ผมเอา R1200GS เข้าบ้านจอดไว้ในโรงรถ ขับเข้าออกอย่างสบายใจ
แฟนมองทำตาเมินๆแบบไม่อยากยุ่ง วันนึงสามีพี่สาวแฟนมาที่บ้าน
ซึ่งนานทีปีหนแทบไม่เคยปรากฎว่าจะแวะเวียนมาเลย วันนั้นผมไม่อยู่บ้าน
ไม่งั้นขยิบตาส่งซิกไปแล้ว ตัวเค้าขี่Harley พอเห็นBMเค้าถามแฟนเราว่า
พี่เค้าเล่นรุ่นนี้เลยเหรอ " รู้ไม๊ราคาเท่าไหร่? "
    พอผมกลับ แฟนเรียกเข้าห้องสอบสวนทันที โดนซ้อม ทรมานต่างๆนานาๆ
ผมไม่ปริปากใดๆเลย จึงโดนมาตรการขั้นรุนแรงอีกหลายอย่าง สะบักสะบอม
เต็มทน อ่อนล้าระทวยกาย ในที่สุดมาถึงคำถาม " รถคันนี้ราคาเป็นล้านเลยใช่ไม๊? !!! "
    ก็เลยตอบดังๆไปเลยว่า " ใช่ !!!!!!! "
    นี่ถ้าไม่โดนไฟช็อตไข่...ไม่สารภาพ ร้อก...

โหดจังเลยพี่ วิน...ไฟช็อดไข่

แล้วสุกไหมพี่วิน (ถามแทนพี่โต้งครับ)
อยู่นิคมลาดกระบัง จ.กรุงเทพฯ
เป็นลูกจ้าง ร้านวิเชียรมอเตอร์ไบค์
เกิดที่กันทรลักษ์ จ.ศรีสะเกษ
เป็นคนอีสาน  ตั่งแต่เกิดเด้อพี่น้อง

--------ขาสั้น  แต่ขยันขี่-----

Kae Versys

• เทพ 2 ล้อ
  • ถูกใจให้เลิฟๆ 9
  • CVT 422
« ตอบกลับ #25 เมื่อ: 18/07/12 @11:03:13 »
ผมว่าบอกไปเลยตรงๆดีกว่า มันเป็นตัวเรา และอย่าลืมประโยคเด็ด ไม้ตาย (ก็ดีกว่าเอาเงินไปติดผู้หญิงนะตัวเอง)
ระฆังดี ไม่ตีก็ดัง 
ผู้ชายมีเยอะ แต่ลูกผู้ชายมีน้อย

just storm

• ถูกใจให้เลิฟๆ 16
« ตอบกลับ #26 เมื่อ: 18/07/12 @11:08:26 »
สุกบ้าง ไม่สุกบ้าง บางส่วนยังเป็นวุ้นๆอยู่เลยคร๊าบ...พี่เชียร

TE.14

• เทพ 2 ล้อ
  • ถูกใจให้เลิฟๆ 91
« ตอบกลับ #27 เมื่อ: 18/07/12 @11:10:16 »
สุกบ้าง ไม่สุกบ้าง บางส่วนยังเป็นวุ้นๆอยู่เลยคร๊าบ...พี่เชียร

:o :o :o

Dynarider

• MEMBER CODE CVT 1
  • เทพ 2 ล้อ
  • ถูกใจให้เลิฟๆ 61
  • There's a road,there's a ride^^
« ตอบกลับ #28 เมื่อ: 18/07/12 @11:33:26 »

พี่วินชอบใช้โซ่แส้กุญแจมือนี่เอง อิอิ  ???
Make every trip an adventure just click here...

jomasaki

• จักรยาน
  • *
  • ถูกใจให้เลิฟๆ 1
  • cvt 491
« ตอบกลับ #29 เมื่อ: 18/07/12 @14:38:53 »
ระวังคนมาถามซื้อ200,000 แล้วแฟนตกลงขายนะครับ แฟนบอกได้กำไรตั้งเยอะอิอิโดนแล้ว :'( ตอบไม่ถูกเลย