Facebook CVT สำหรับการเชื่อมโยงในทุกมิติ คลิกที่นี่

ผู้เขียน หัวข้อ: Review : Michelien Pilot Road 3 ^^ พร้อมข้อมูลก่อนอำลายางเก่า + อัพเดท 12,000 km แรกครับ  (อ่าน 19867 ครั้ง)

ตาตั้ม

• เทพ 2 ล้อ
  • ถูกใจให้เลิฟๆ 23
เท่าที่ฟังจากคุณ Birth นี้ ยางเทพมากๆ แถมได้เกือบๆ  16,000   :-[  น่าสนมากๆ  รอบหน้าน่าจะโดนตัวนี้ล่ะ

ขอบคุณครับ สำหรับ review ดีๆ และละเอียดมากๆ   ;)
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 13/07/12 @06:57:41 โดย ตาตั้ม »
รักการเดินทาง   แต่ไม่เคยมีเวลาไปกับเค้า ....เลยสักที  T_T  ... CVT345

Kan PaetRiw

• เทพ 2 ล้อ
  • ถูกใจให้เลิฟๆ 57
  • Ride Safe ~ Make Love ~ No War [กาน แปดริ้ว]
ขอบคุณ รีวิวและข้อมูลดีๆ ผมเป็นคนนึงที่ใจแป้วมากเวลาขับน้องวีผ่านฝน เห็นลายแล้วชอบ และชอบที่ เมด อิน ไทยแลนด์  :)
Versys ศิษย์โสธร  CVT 405;Ride Safe ~ Make Love ~ No War [กาน แปดริ้ว]

เปิ้ล

• เทพ 2 ล้อ
  • ถูกใจให้เลิฟๆ 21
  • เหล้าไม่ใช่คำตอบ แต่มันช่วยให้ลืมคำถาม
เฝ้าติดตาม รีวิวครับ

อ่านแล้วชอบเลยครับ ทนดี หนึบดี ราคาก็ถือว่าพอรับได้

:)
CVT 392  สัญจรแถวนครศรีธรรมราช

แสนสุข

• เทพ 2 ล้อ
  • ถูกใจให้เลิฟๆ 16
รีวิวได้เยี่ยมครับ เห็นภาพเหมือนได้นั่งซ้อนไปด้วยเลย  ขอบคุณครับ :)

เปิ้ล

• เทพ 2 ล้อ
  • ถูกใจให้เลิฟๆ 21
  • เหล้าไม่ใช่คำตอบ แต่มันช่วยให้ลืมคำถาม
CVT 392  สัญจรแถวนครศรีธรรมราช

Boat

• มอไซด์ 650 CC.
  • ถูกใจให้เลิฟๆ 8
น่าสนใจมาก จะคอยติดตามนะครับเบิร์ด

AuSurat

• ถูกใจให้เลิฟๆ 6
  • อะไรก็ได้ขอให้ได้ขี่ CVT 299

Birth

• ถูกใจให้เลิฟๆ 15
 :) มาแล้วครับ สำหรับอัพเดท 6,000km

อยู่ใน rep ที่ 1 สีเหลืองนะครับ

nginboy

• มอไซด์ 250 CC.
  • ถูกใจให้เลิฟๆ 12
รีวิวได้ละเอียดมากครับได้ข้อมูลดีๆเยอะเลยรอเจ้สา ANGLE หมดก่อนต้องลองไปโดนบ้างแล้ว
NO TUNE NO LIFE.
ENGINE BOY work shop.

mantu

• ถูกใจให้เลิฟๆ 27
  • I love you; Versys
+++++มาแปะข้อมูลยางของเจ้านี้เพิ่มครับ ...เป็นของปี2012 (แต่จะหมดปีแล้ว :'()

http://www.michelinmotorcycle.com/pubs/fitment2012.pdf

snap shot มาให้บางส่วนครับ

CVT 453 @ Nakhon Si Thammarat

nginboy

• มอไซด์ 250 CC.

ไปโดนมาเหมือนกัน วิ่ง160ขึ้นแล้วหน้าส่ายๆเหมือนจะสะบัดเลยไม่รู้ใครเป็นเหมือนผมบ้างครับ เพื่อนที่ใส่มากันก็เป็นเหมือนกัน
NO TUNE NO LIFE.
ENGINE BOY work shop.

เซม เซม

• เทพ 2 ล้อ
  • ถูกใจให้เลิฟๆ 90
  • I am CVT89
ของผมเป็นเหมือนกันครับส่ายที่160เหมือนกันเลย ส่ายเป็นงูเลย
ต้องผ่อน ไม่งั้นไม่ไหว ว่าจะไปถ่วงล้อดูก่อน ถ้าใครแก้หายช่วยบอกด้วย

plks

• จักรยาน
  • *
  • ถูกใจให้เลิฟๆ 1
        เคยใช้ครับ เเต่รุ่นก่อนหน้านี้

รู้สึกดีครับ เป็นยางที่รีดน้ำได้ดีมาก อาจจะดีกว่า เองเจิ้ลก็ได้ครับ

ยางมีเนื้อยางเเข็งครับ ทนทาน หมดยาก เหมาะกับคนที่ที่ไม่ค่อยเล่นโค้งมากนัก

เเต่เมื่อเวลาผ่านไป ยางเริ่มเเข็ง กลับกลายเป็นยางกลัวน้ำไปเลยครับ

Lee Absolutely

• เทพ 2 ล้อ
  • CVT704
เกาะแน่นหนึบตรับ ;D ;D
ถ้าคิดจะมี"เพื่อน"
อย่าสนใจว่าเบื่องหลังเขาเป็นอย่างไร  อย่าสนใจว่าเขาจะรวยหรือจน
ความจริงแล้วเราต้องสนใจแค่ว่าเราพร้อมที่จะเป็นเพื่อนกับเขาหรือป่าว
อย่าตัดสินคนด้วยสายตาหรือฟังจากคนเขาพูดเขาเล่าให้ฟัง
ควรที่จะทำความรู้จักตัวตนของเขาซะก่อน
เราเกิดเป็นคนอย่าดูถูกคน
081-8647159

Birth

• ถูกใจให้เลิฟๆ 15

ไปโดนมาเหมือนกัน วิ่ง160ขึ้นแล้วหน้าส่ายๆเหมือนจะสะบัดเลยไม่รู้ใครเป็นเหมือนผมบ้างครับ เพื่อนที่ใส่มากันก็เป็นเหมือนกัน

ตอนวิ่ง สวนลมหรือลมแรง รึป่าว บอย
ถ้าใช้ เป็นทุกคัน จนตอนจอดต้องถามกันเลย
เป็นทุกรุ่น
ดัน.... พี....... มิช...... เอ......

ขอดูภาพยางหน้าหน่อยครับ