Facebook CVT สำหรับการเชื่อมโยงในทุกมิติ คลิกที่นี่

ผู้เขียน หัวข้อ: สุรินทร์  (อ่าน 11913 ครั้ง)

Tru_Trussardi

• มอไซด์ 650 CC.
  • ถูกใจให้เลิฟๆ 12
Re: สุรินทร์
« ตอบกลับ #15 เมื่อ: 27/06/12 @20:33:52 »
Alongkorn Leelasuwat
CVT 328 อลงกรณ์ ลีลาสุวัฒน์
หนุ่ม Tru_Trussardi (เซลหนุ่ม)
0868871074 เพชรเกษม81

sripromma

• จักรยาน
  • *
  • ถูกใจให้เลิฟๆ 1
« ตอบกลับ #16 เมื่อ: 27/06/12 @22:29:50 »
แอดไปแล้วนะครับ  :)

กริช นางรอง

• มอไซด์ 100 CC.
  • **
  • ถูกใจให้เลิฟๆ 0
« ตอบกลับ #17 เมื่อ: 28/06/12 @00:06:11 »
มีพี่ๆที่อยู่สุรินทร์อยู่ในบอร์ดนี้บ้างมั้ยคร๊าบ
:)สวัสดีครับ ผมกริช นางรองไก้ลๆสุรินทร์ ผ่านเมืองช้างบ่อยๆ มีกิจกรรมดีๆ จะไปร่วมด้วย.หากผ่านนางรองหรือต้องการเพื่อนร่วมทางกับversysโทรชวนด้วยน้อง ไปได้ไปครับ...ไปไม่ได้ก็ขอร่วมทางในระยะเหมาะ...อีสานใต้จะได้มี ซีดส์ๆๆๆๆๆๆหลายคัน หรืออยากขับมาเล่นกินปลาเขือนลำนางรองยินดีต้อนรับ
0807257282 กริช -ก๊อบปี้ นางรอง cvt472 ;D ;D ;D

ป๋อง สนามเป้า

• มอไซด์ 650 CC.
  • ถูกใจให้เลิฟๆ 27
  • More Outside In
« ตอบกลับ #18 เมื่อ: 28/06/12 @00:15:14 »
ไม่ได้อยู่สุรินทร์แต่ก็ใกล้เคียง เป็นคนบุรีรัมย์ทำงานอยู่กรุงเทพ คิดว่าว่าง ๆ จะขี่Vกลับบ้านเผื่อจะมีเพื่อนร่วมทางครับ

ป๋องCVT56
ไม่รู้เป็นอะไร มอเตอร์ไซค์เต็มบ้าน

sripromma

• จักรยาน
  • *
« ตอบกลับ #19 เมื่อ: 28/06/12 @08:03:21 »
 วางโครงการ มิตติ้งครั้งที่ 2 นะครับ  วันเสาร์ที่ 7 กค 55           
เดินทางไปเที่ยวอุบลกัน เช้าเย็นกลับครับขี่แปปเดี่ยวก็ถึงแล้วครับ   
ออกเดินทางเช้าครับ
สถานที่ท่องเที่ยว เยอะมาก พี่พี่ช่วยคิดหน่อยครับ 
พัทยาน้อยไหมครับ  แม่นํ้าสองสี  นํ้าตก  ภูจองนายอย  ซื้อของช่องเม็ก  ดูสาว ม อุบลครับ
เริ่มต้นที่ ปั้มน้ำมัน ptt บิ๊กซี สุรินทร์ ที่เดิม

พี่พี่ ว่างกันไหมครับ   
พี่ ท็อป versys จะมาพอดีครับ  ว่างครับ
โด  er6n ว่างครับ
พี่มาย haya รึจะ k ก็ว่างครับ
พี่เล็ก .............
พี่แปะ...........
พี่กลอฟ์............
พี่นิว............
สมาชิกเพิ่มเติม............

พี่ๆท่านใดสนใจร่วมทริปติดตามลงรายชื่อได้ที่ http://www.er6thailand.com/board/index.php?topic=16213.360

ขอบคุณครับ       

ผมอยู่กรุงเทพแต่จะเดินทางไปสุรินทร์ ไปร่วมทริปเช้าวันศุกร์ที่ 6 พี่ๆท่านใดสนใจไปพร้อมกันรบกวณ โทรแจ้งได้เลยครับ

0850625243 ท๊อปครับ

sripromma

• จักรยาน
  • *

กริช นางรอง

• **
 ;Dอยากไปด้วยจังแต่ติดงานครับ...ต้องเร่งปั๊มเงินไว้ไปเลย :'( :'( :'(

นักรักออนไลน์

• จักรยาน
  • *
ผม โอ ครับ
้http://www.facebook.com/naklakonline
ขอบคุณมากครับ

THONGCHAI

• เทพ 2 ล้อ
  • ถูกใจให้เลิฟๆ 43
ผม โอ ครับ
้http://www.facebook.com/naklakonline
[/quote
คุณโออย่าลืมนะครับเดือนหน้า14-15อิสาน]นัดไปสำรวจเส้นทาง จ.เลยครับ
thongchai255

กริช นางรอง

• **
                :)วันเดียวไป-กลับสุรินทร์-โขงเจียมหนักครับ.......นอกจากตรงดื่งๆๆแล้วกลับ  เมื่อยน่าดู...สำหรับคน  ส.ว..... >:( >:(

นักรักออนไลน์

• จักรยาน
  • *
ผม โอ ครับ
[/quote
คุณโออย่าลืมนะครับเดือนหน้า14-15อิสาน]นัดไปสำรวจเส้นทาง จ.เลยครับ
ขอบคุณ พี่ธงชัย มากครับ
แต่ 14-15 กค. 55 คงไปไม่ได้จริงๆครับพี่
ไว้รอจังหวะเวลาที่มันลงตัว คงได้มีโอกาสร่วมทริปซักครั้งครับพี่

sripromma

• จักรยาน
  • *

thworakornr

• บุคคลทั่วไป
« ตอบกลับ #27 เมื่อ: 19/07/12 @16:57:11 »
ยินดีต้อนรับสู่บ้าน CVT อันแสนอบอุ่นนะครับ ;D

sripromma

• จักรยาน
  • *
« ตอบกลับ #28 เมื่อ: 26/07/12 @18:44:30 »
หลังจากหารือกันสรุปโครงการมี๊ตติ้งครั้งที่4ครับเสาร์ที่11 สิงหาคม ทริป เช้า-เย็นกลับ สุรินทร์-ศรีสะเกตุ ไปเล่นน้ำตก เอากางเกงขาสั้นไปด้วย ต่อด้วยชมวิวที่ เขาพระวิหาร พร้อมจบที่ร้านอาหารเพื่อนพี่แป๊ะ พี่ๆท่านใดว่างมาร่วมจอยกันครับ ไปเรื่อยๆชิวๆ ล้อหมุน 7 โมงปั้มptt big c ที่เดิมครับพี่น้อง

Ms.tookta

• จักรยาน
  • *
  • ถูกใจให้เลิฟๆ 5
หนูก็อยู่สุรินทร์คะอำเภิสนม ขี่. VERSYS สีเหลืองดำคิดจะกลับวันแม่ก็มีแต่กระดูกท่านคะ