Facebook CVT สำหรับการเชื่อมโยงในทุกมิติ คลิกที่นี่

ผู้เขียน หัวข้อ: ร่วมสุขสันต์วันคล้ายวันเกิด 26 มิ.ย. พี่ผู้บ่าวเฒ่า... พี่ ฒ... พี่เนตร 26...กันครับ  (อ่าน 7118 ครั้ง)

- T O N G -

• เทพ 2 ล้อ
  • ถูกใจให้เลิฟๆ 177
  • I 'll be back...
    • https://www.clubversysthailand.com/
:) :) :) ในนามน้องๆ CVT ขอร่วมอวยพร...ให้พี่ ฒ มีความสุขมากๆ  ในวันคล้ายวันเกิดปีนี้  และตลอดไป....ครับ :-* :-* :-*
ปล.อย่าลืม 3 คำ นะคร๊าบบบ... ;D ;D ;D

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 26/06/12 @11:14:12 โดย John Corner »

power moto

• เทพ 2 ล้อ
  • ถูกใจให้เลิฟๆ 121
HBD ผมขอให้ พี่เนตรมีสุขภาพแข็งแรงไม่เจ็บเป็นไม่จน และเป็นที่รักของพี่ๆน้องๆทุกคนครับ  :P
CVT....... 198 ....... Gus...

ID.LINE : powermoto

Yongsak Tour

• เทพ 2 ล้อ
  • ถูกใจให้เลิฟๆ 348
  • ชีวิตคือการเดินทาง

just storm

• มอไซด์ 650 CC.
  • ถูกใจให้เลิฟๆ 16
สุขสันต์วันเกิดครับ พี่เนตร
มีความสุขมากๆ
คิดสิ่งใดสมความปรารถนา
รำ่รวยรำ่รวย
มีสุขภาพดี แข็ง(สุดๆ)แรง(สุดๆ)ครับ

ฐิตะชโย

• เทพ 2 ล้อ
  • ถูกใจให้เลิฟๆ 491
  • " ดีมา ดีไป.... ไม่ฝักใฝ่ฝ่ายใด "
 :)  สำหรับ พี่ชาย ที่ผม เคารพ นับถือ   ....  เยี่ยงพี่แท้ๆ     :P

เนื่องในโอกาสวันคล้ายวันเกิดของ พี่ ผม ขออาราธนา คุณพระศรีรัตนตรัย และสิ่งศักดิ์ ในสากลโลก ดลบันดาล ให้ พี่  ประสบแด่ความสุข ทั้งมวล ที่จะพบได้ในโลกใบนี้   มี ร่างกายแข็งแรงสุด ๆ ประสบความสำเร็จ ในทุกสิ่งอย่าง  ที่พี่ตั้งใจ    และสิ่งดีๆ ทุกๆ อย่าง ประสบแด่พี่ แบบสุดๆ ทุกอย่าง  ครับ....    :P :P :P

jiwsurat

• สายตรวจ 2 ล้อ
  • เทพ 2 ล้อ
  • ถูกใจให้เลิฟๆ 43
ขอให้ป๋าเนตรมีความสุขมากๆ  คิดหวังสิ่งใดขอให้สมหวังทุกประการครับป๋า ;) ;) ;) ;)

Internal_B

• เทพ 2 ล้อ
  • ถูกใจให้เลิฟๆ 28
  • CVT 99 = แบงค์ร้อย(ทอนบาท)
อวยพรสั้นๆครับพี่เนตร์

ขอให้ ฒ. ดูหนุ่มขึ้นทุกปี

:) :) :) :-*

เซม เซม

• เทพ 2 ล้อ
  • ถูกใจให้เลิฟๆ 90
  • I am CVT89
สุขสันวันเกิดครับน้าเนตร์ ขอให้สุขภาพแข็งแรง
การงาน การเงิน รุ่งเรือง คิดสิ่งใดสมปรารถนา
ขอขอบคุณที่เป็นศูนย์รวมจิตใจพวกเราชาวcvt
และขอให้เป็นเช่นนี้ตลอดไปครับ

Dynarider

• MEMBER CODE CVT 1
  • เทพ 2 ล้อ
  • ถูกใจให้เลิฟๆ 61
  • There's a road,there's a ride^^

ขออวยพรให้สุขสันต์ในวันเกิด
ให้บรรเจิดสุขสว่างดั่งฟ้าใส
ให้ผ่านพ้นอุปสรรคปราศจากภัย
ให้สุขกายสุขใจไปทั้งมวล…

ให้คุณพระคุ้มครองป้องปกปิด
สิ่งศักดิ์สิทธิ์ รัก ปราถนา มาครบถ้วน
ให้เดินบนกลีบกุหลาบอันอบอวล
สุขทั้งมวลนอบน้อมให้ด้วยใจเอย

สุขสันต์วันเกิดครับพี่เนตร์  ;)
Make every trip an adventure just click here...

รันตี

• เทพ 2 ล้อ
  • ถูกใจให้เลิฟๆ 84
  • CVT 16 * EMA 6 CMI
มีความสุขวันเกิดครับพี่ ขอให้ ฒ มี ด สาวๆ สวยๆ รุมล้อมเยอะๆ เสมอนะครับ  ;D

kodzilla CVT 466

• มอไซด์ 250 CC.
  • ถูกใจให้เลิฟๆ 12

THONGCHAI

• เทพ 2 ล้อ
  • ถูกใจให้เลิฟๆ 43
thongchai255

Kavin4

• บุคคลทั่วไป
สุขสันต์วันเกิดครับ พี่เนตร
ผมขออาราธนาคุณพระศรีรัตนตรัย และสิ่งศักดิ์สิทธิ์ทั้งหลายในสากลโลก รวมทั้งเดชะพระบารมีของพระบาทสมเด็จพระเจ้าอยู่หัว ฯ และสมเด็จพระนางเจ้า ฯ พระบรมราชินีนาถ ได้โปรดดลบันดาลพระราชทานพรให้พี่เนตรและครอบครัว ประสบแด่ความสุขความเจริญ คิดหวังสิ่งใดขอให้สมความปรารถนาทุกประการ มีสุขภาพร่างกายที่แข็งแรงตลอดไปครับ :P ;D

YA.K

• จักรยาน
  • *
  • ถูกใจให้เลิฟๆ 4
สุขสันต์วันเกิดครับ พี่เนตร สุภาพร่างการแข็งแรง ไม่เจ็บ ไม่จน ร่ำรวยๆ ครับ
=CVT98=

สันดาน สันจร

• เทพ 2 ล้อ
  • ถูกใจให้เลิฟๆ 80
สุขสันต์วันเกิดครับ พี่เนตร์ จัดไป 2 ผลงานเพลง สำหรับพี่เนตร์ครับ
 ;D ;D ;D :-* :-* :-*

[youtube]http://www.youtube.com/watch?v=FXgBBsbKwMI&feature=related[/youtube]

[youtube]http://www.youtube.com/watch?v=3QmiNJDwmLk&feature=related[/youtube]
อยู่นิคมลาดกระบัง จ.กรุงเทพฯ
เป็นลูกจ้าง ร้านวิเชียรมอเตอร์ไบค์
เกิดที่กันทรลักษ์ จ.ศรีสะเกษ
เป็นคนอีสาน  ตั่งแต่เกิดเด้อพี่น้อง

--------ขาสั้น  แต่ขยันขี่-----