Facebook CVT สำหรับการเชื่อมโยงในทุกมิติ คลิกที่นี่

ผู้เขียน หัวข้อ: ทักทายพูดคุยกับพี่น้อง"สายบูรพา"ครับผม  (อ่าน 1361346 ครั้ง)

sup_ant

• เทพ 2 ล้อ
  • ถูกใจให้เลิฟๆ 545
  • > LINE: adisak.ant <
พี่เนตรครับยาอมผมเอา 10 หลอด  ช่วงนี้ติดหนักต้องเพิ่มปริมาณ ทีละเม็ดเอาไม่อยู่ครับ
เจอกันเมื่อไหร่ก็ค่อยเอานะครับ  :P :P

ทริปเชียงดาวที่ขี่ได้ อึด ก็ได้ยาอมพี่นี่แหละครับ    ;) ;)

พรุ่งนี้เย็นจะเจอกับ แอ๋น  เดี๋ยวฝากแอ๋นไปให้
วันอาทิตย์แอ๋นไปพัทยา เอารถไปเช็ค
( ศูนย์น่าจะปิดนะ ตรุษจีน )
พี่น้อง ท่านใดต้องการยาอม แจ้งด้วย

ศูนย์ไม่ปิดครับ โทรไปเช็คแล้ววววว ;D

I_ace

• มอไซด์ 650 CC.
  • ถูกใจให้เลิฟๆ 106

ตอนนี้ไปซื้อยาอมมาแล้วหนึ่งกระปุกใหญ่
บรรจุหนึ่งร้อยหลอด พี่น้องท่านใดสนใจแจ้งมาได้นะครับ
ราคาส่งหลอดละสิบสองบาท หน้าร้านสิบห้าบาท

มันคืออะไรอ่ะครับพี่เนตร   ผมงงอ่ะกั๊บ

sup_ant

• เทพ 2 ล้อ
ant มาพัทยานัดเจอกันไหม นัดใครบาง
วันอาทิตย์18:00น.ครับทานข้าวเย็นกัน

ส่วนร้านไหนรอพี่เล้งคอนเฟริ์มอีกทีครับ เดี๋ยวจะแจ้งให้ทราบครับ

ทำตัวให้ว่าง ทานข้าวเสร็จอาจมีต่อ ;D ;D ;D

sup_ant

• เทพ 2 ล้อ

ตอนนี้ไปซื้อยาอมมาแล้วหนึ่งกระปุกใหญ่
บรรจุหนึ่งร้อยหลอด พี่น้องท่านใดสนใจแจ้งมาได้นะครับ
ราคาส่งหลอดละสิบสองบาท หน้าร้านสิบห้าบาท

มันคืออะไรอ่ะครับพี่เนตร   ผมงงอ่ะกั๊บ
ใครไม่ไป ไม่ได้อมหรอก ;D ;D ;D

I_ace

จิ๊บ เอท เดี๋ยวพี่เช็คเวลาก่อนแล้วจะบอกว่าว่างวันไหนจะได้ไปเรียนด้วยกันครั

มาupdateเรื่อง bigbike couse ครับ

วันนี้ผมจะโทรไปจองวันที่12 กพ.ปรากฎว่าเต็มแล้วครับพี่น้อง

มีอีกครั้งวันที่ 24มีนาคมครับ

รับรุ่นบะประมาณ25ท่าน  ตอนนี้มีจองไปบ้างแล้ว  พี่ๆท่านใดสนใจจองด่วนเลยนะครับ

ส่วนผมจองไปละ  กะว่าเรียนเสร็จก็ขี่ไปเบตงเลย

พี่ปรีชา จิ๊บ  รีบโทรไปจองด่วนเลย  แล้วไปกินไก่เบตงกัน

I_ace

ใครไม่ไป ไม่ได้อมหรอก ;D ;D ;D

อั๊ยย่ะ!  พลาดแล้วเรา

sup_ant

• เทพ 2 ล้อ
หวัดดีครับพี่ๆ สายบูรพา  ;D  สบายดีกันน่ะครับ พอดีวันพรุ่งนี้ลุงเหรี่ยงเค้ามาชวนผมไปสำรวจ ทางวิบาก
อะไรก็จำไม่ได้ โปร่งนก หรืออะไรนี่แหละ เลยจะมาชวนใครมีรถวิบาก จะไปด้วยก็เรียนเชิญน่ะครับ
หรือโทร หาผม 081-8478188 ณเดช ครับ คริๆๆ ;D
พี่ณเดช มะไหร่จะมาสำรวจฝั่งตะวันออกมั่งครับ

อยากร่วมทริปกับดาราตัวเป็นๆ
;D ;D ;D

เซม เซม

• เทพ 2 ล้อ
  • ถูกใจให้เลิฟๆ 90
  • I am CVT89

tae sattahip

• ถูกใจให้เลิฟๆ 23
  • motorcycle theraphy
สวัสดีครับ เต๊ะ(ไม่ติดหล่มแล้ว) วันอาทิตย์ขอไปด้วยจ้า :-* :-* :-*

sup_ant

• เทพ 2 ล้อ
สวัสดีครับ เต๊ะ(ไม่ติดหล่มแล้ว) วันอาทิตย์ขอไปด้วยจ้า :-* :-* :-*
วันอาทิตย์นี้อาจจะติดหล่มก็ได้นะครับพี่เต๊ะ ;D ;D ;D

สวัสดีครับพี่เนตร์ สวัสดีครับแอ๋น คิดถึงกันอยู่ครับ ;D ;D

กร ลั่นทุ่ง

• ถูกใจให้เลิฟๆ 84
  • แสงแดด สายลม และสองล้อ
วันอาทิตย์นี้อาจจะติดหล่มก็ได้นะครับพี่เต๊ะ ;D ;D ;D
ผมว่าไม่ติดหล่มหรอกครับ
แต่จะกลายเป็นติดลมแทนอ่ะครับ

;D ;D ;D
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 20/01/12 @19:04:51 โดย sup_ant »
CVT154

ถั่วต้มครับ กร ;D ;D

eddyflyway

• มอไซด์ 100 CC.
  • **
  • ถูกใจให้เลิฟๆ 1
ไปไหนกันครับ ไปด้วยยยย :D :D
CVT 280 เอส ครับผม

กร ลั่นทุ่ง

• ถูกใจให้เลิฟๆ 84
  • แสงแดด สายลม และสองล้อ
ไปไหนกันครับ ไปด้วยยยย :D :D
ถ้าว่างก็เรียนเชิญครับพี่เอ๊ด วันอาทิตย์ช่วงเย็นครับ
 ;D ;D
CVT154