Facebook CVT สำหรับการเชื่อมโยงในทุกมิติ คลิกที่นี่

ผู้เขียน หัวข้อ: ทักทายพูดคุยกับพี่น้อง"สายบูรพา"ครับผม  (อ่าน 1362435 ครั้ง)

sup_ant

• เทพ 2 ล้อ
  • ถูกใจให้เลิฟๆ 545
  • > LINE: adisak.ant <
สวัสดีสมาชิกสายบรูพาทุกท่านครับ

สวัสดีครับพี่เนาว์ สบายดีนะครับ

รูปอะหนีไปถ่ายกันสองคนเลยนะครับ ;D ;D ;D

oat

• จักรยาน
  • *
  • ถูกใจให้เลิฟๆ 2
อาทิตย์นี้ใครว่างมั่งอะครับ

จะไปกินข้าวเย็นที่พัทยาซะหน่อยยยยยยย ;D

เช้าวันจันทร์จะเอารถเข้าศูนย์พัทยาต่อเลยยยย

ไปกันกี่โมงครับ  ผมทำงานที่พัทยาเลิก5โมงเย็นครับ

โอ๊ตไปเป็นตัวแทนด้วยนะ :D

โอเคพี่กบ...แต่เดี๋ยวต้องเรียกพี่เต๊ะไปด้วยแก้เขิน ;) ;) ;)

sup_ant

• เทพ 2 ล้อ
แล้วพบกันครับพี่โอ๊ต ;D

ชวนพี่เต๊ะมาด้วยนะครับ ;D

เซม เซม

• เทพ 2 ล้อ
  • ถูกใจให้เลิฟๆ 90
  • I am CVT89
;D ;D 5555  ....   สิ่งที่อยากบอกอีกอย่างครับ คือ ถ้าไม่ได้ทานก๋วยเตี๋ยวร้านผม  ผมยืนยันเลยว่า พี่ๆ น้องๆ จะพลาด สิ่งดีๆ ในชีวิต ไปสิ่งหนึ่ง เชียว นะคร๊าบบบบ....  ฮิฮิฮิ ;D ;D ;D

ขนาดนั้นเลยหรอพี่เล้ง  ???
งั้นผมขอเหมาหมดร้านก็แล้วกัน  :-*
จะได้มีสิ่งดีๆในชีวิตกับเค้ามั่ง  :)

ไปด้วยครับ  ขออนุญาติสั่งล่วงหน้าเลยครับ   เกาเหลา ทุอย่าง  หมี่ สด เปื่อย ตับ ริ้ว ใจ ไส้ ชิ้น  จ้ดมาเลยคราบบบบบ  :)

ของผมเน้นตับครับ  ;D ;D ;D

เซม เซม

• เทพ 2 ล้อ
  • ถูกใจให้เลิฟๆ 90
  • I am CVT89
;D ;D 5555  ....   สิ่งที่อยากบอกอีกอย่างครับ คือ ถ้าไม่ได้ทานก๋วยเตี๋ยวร้านผม  ผมยืนยันเลยว่า พี่ๆ น้องๆ จะพลาด สิ่งดีๆ ในชีวิต ไปสิ่งหนึ่ง เชียว นะคร๊าบบบบ....  ฮิฮิฮิ ;D ;D ;D

ขนาดนั้นเลยหรอพี่เล้ง  ???
งั้นผมขอเหมาหมดร้านก็แล้วกัน  :-*
จะได้มีสิ่งดีๆในชีวิตกับเค้ามั่ง  :)

ไปด้วยครับ  ขออนุญาติสั่งล่วงหน้าเลยครับ   เกาเหลา ทุอย่าง  หมี่ สด เปื่อย ตับ ริ้ว ใจ ไส้ ชิ้น  จ้ดมาเลยคราบบบบบ  :)

ของผมเน้นตับครับ  ;D ;D ;D

ถ้าเน้นตับ ก็ไปกับพี่ตุ๊กกี้ นะ เซม

งั้นเอา ใจ ก็ได้ครับ  ;) ;)

sup_ant

• เทพ 2 ล้อ
เมื่อเช้าแวะไปทักทายพี่ป้อยpoy367 ตำนานเวอร์ซีส กล่อง 4 ใบ เลขไมล์ 6 หมื่นแล้วววว

ที่ปตท.กบินทร์บุรีพี่ป้อยจะข้ามเขาปักไปขอนแก่น  ดีใจที่ได้พบเจอตัวเป็นๆครับ พี่สุดยอดจริงๆ :-* :-* :-*

เสร็จแล้วก็แวะไปทานข้าวเช้าบ้านกรthaninwat อิ่มอร่อย ฝีมือน้องรุ่งไม่มีตกจริงๆ ;D ;D ;D

sup_ant

• เทพ 2 ล้อ
สวัสดีชาวบูรพาและสมาชิกCVT รับน้องวีกลับบ้านแล้วจ้ะ หมดค่าใช้จ่ายไปนอนcount down ทีกรุงเทพเบ็ดเสร็จ5,000กว่าบาท วิ่งแรงส์(ดีกว่าเดิม)ไม่รู้ทำไม ???555

สวัสดีครับคุณแอน คิดถึงเกาะช้างจัง

ต้องไปซ้ำอีกสักรอบยังไม่ได้ดำน้ำดูนีโมเลยยยยย ;D ;D ;D

ถ้าอยากให้รถแรงงงงง สงสัยต้องเติมดีเซลแบบคุณแอนซะแล้ววววว ;D ;D ;D

ฐิตะชโย

• เทพ 2 ล้อ
  • ถูกใจให้เลิฟๆ 491
  • " ดีมา ดีไป.... ไม่ฝักใฝ่ฝ่ายใด "
 :)  ขอ อภัยครับ พี่วันนี้เงียบไป    พอดีไปวัดมาครับ  แล้วกลับมาทำธุระต่อนิดหน่อย  เพิ่งเรียบร้อยครับ

ฐิตะชโย

• เทพ 2 ล้อ
  • " ดีมา ดีไป.... ไม่ฝักใฝ่ฝ่ายใด "
 :)อากาศ เชียงใหม่ตอนนี้  ในห้องวัดได้  14  องศาครับ  โครตหนาวครับ

sup_ant

• เทพ 2 ล้อ
:)  ขอ อภัยครับ พี่วันนี้เงียบไป    พอดีไปวัดมาครับ  แล้วกลับมาทำธุระต่อนิดหน่อย  เพิ่งเรียบร้อยครับ

อนุโมทนาบุญด้วยครับ :P :P :P

ฐิตะชโย

• เทพ 2 ล้อ
สวัสดีชาวบูรพาและสมาชิกCVT รับน้องวีกลับบ้านแล้วจ้ะ หมดค่าใช้จ่ายไปนอนcount down ทีกรุงเทพเบ็ดเสร็จ5,000กว่าบาท วิ่งแรงส์(ดีกว่าเดิม)ไม่รู้ทำไม ???555
                    ยินดีด้วยครับคุณแอน ที่รถซ่อมเรียบร้อย แถมรู้สึกแรงกว่าเดิมอีก   เดินทางกลับเกาะ โดยปลอดภัยนะครับมีอะไรให้ผมรับใช้ โทรมาได้นะครับ

ฐิตะชโย

• เทพ 2 ล้อ
วันอาทิตย์ เจอกันนะแอ๋น   กร ด้วยป่ะ :)

sup_ant

• เทพ 2 ล้อ
วันอาทิตย์ เจอกันนะแอ๋น   กร ด้วยป่ะ :)

แอ๋น กร พี่โอ๊ต พี่เต๊ะ พี่ปรีชาครับ

แล้วพบกันครับ ว่าแต่กินข้าวเสร็จแล้วไปต่อที่ไหนกันดี ;D ;D ;D

โมเดลคับ

• เทพ 2 ล้อ
  • ถูกใจให้เลิฟๆ 352
 เข้ามาแวะดูเรื่อยๆ แก้ง่วง วันนี้ทำงานถึงเช้า เฮ้อ ....  :P

sup_ant

• เทพ 2 ล้อ
http://www.pantip.com/cafe/ratchada/topic/V11589283/V11589283.html
 ความคิดเห็นที่ 21   

เพิ่งขี่ Versys ไปเชียงดาว เชียงใหม่ ลงมาต่อที่แม่สอด
แล้วกลับกรุงเทพ
เวลา 3 วัน 3 คืน
วิ่งไป 1800 โล
ครับ

www.clubversysthailand.com

แก้ไขเมื่อ 17 ม.ค. 55 16:46:32

จากคุณ : EYES   

เราไปด้วยกันนี่ครับ

จากคุณ : HIyongyee   
เขียนเมื่อ : 18 ม.ค. 55 11:40:54

ใครหนอ ;D ;D ;D