Facebook CVT สำหรับการเชื่อมโยงในทุกมิติ คลิกที่นี่

ผู้เขียน หัวข้อ: ทักทายพูดคุยกับพี่น้อง"สายบูรพา"ครับผม  (อ่าน 1360467 ครั้ง)

กอร์ดิส

• เทพ 2 ล้อ
  • ถูกใจให้เลิฟๆ 162
สวัสดีตอนบ่ายครับ.....  ลืมตาไม่ขึ้นแล้วครับบบบบบบบบ :-[ :-[

มารับยาอม ฒ ไปหนึ่งเม็ด อู๊ด

เม็ดเดียวเอาไม่อยู่ครับพี่เนตร   ของผมตามคอนเซ็บ  ทุกอย่างต้องสองครับ   ;D ;D  ยกเว้น....  4 ครับ ;) ;)

5 5 5  จัดไป อู๊ด ห้าเมตร์
จาก เนตร์ กระแทกปี๊บ

555 ครับพี่เนตร กระแทกปี๊บ....   ผมเก็บแต้มของผมคนเดียวก็สองแล้ว    พี่ยังจะมาช่วยผมอีก.....
       วันหลังแอบไปกระแทกที่ลับตาคนหน่อยก็ดีนะครับ  พี่จัดซักกลางสี่แยกวันเด็กเลย.. 555  มันส์.. ;D
      ได้ไป 3 แต้มทริปนี้  สบายใจ........ 

ฐิตะชโย

• เทพ 2 ล้อ
  • ถูกใจให้เลิฟๆ 491
  • " ดีมา ดีไป.... ไม่ฝักใฝ่ฝ่ายใด "
  :'(  วันนี้ ยังยุ่งกับงานทั้งวันเลยครับ  ไม่มีเวลาฮาเฮ  เดี๋ยว เสร็จก่อน    รายงานความคืบหน้า เวลานี้พี่ปรีชา ไหว้พระอยู่แปดริ้ว แล้วครับ :)

sup_ant

• เทพ 2 ล้อ
  • ถูกใจให้เลิฟๆ 545
  • > LINE: adisak.ant <
เพิ่งตื่นอะคร้าบบบบบ หลับยาวเลย

ขับมอไซด์ไกลสุดตั้งแต่เกิดมา รวมทุกรสชาตไว้ด้วยกันจริงๆ

ขอบคุณพี่น้องทุกท่านที่หลงไปร่วมทริปหฤโหดในครั้งนี้

เด๋วดึกๆจะเอารูปมาลงให้ชมนะครับ

ขอบคุณอีกครั้งครับ

ปล.ทริปหน้าไปไหนดี อิอิ

นานาจิตตัง

• เทพ 2 ล้อ
  • ถูกใจให้เลิฟๆ 107
  • 2011 Yellow Versys
ทริปหน้า
Three Country Ride! อิอิ ลงใต้ กำลังประสานกับ malaysia และ singapore อยู่ครับบบ  ;) ;)

กอร์ดิส

• เทพ 2 ล้อ
  • ถูกใจให้เลิฟๆ 162
เพิ่งตื่นอะคร้าบบบบบ หลับยาวเลย

ขับมอไซด์ไกลสุดตั้งแต่เกิดมา รวมทุกรสชาตไว้ด้วยกันจริงๆ

ขอบคุณพี่น้องทุกท่านที่หลงไปร่วมทริปหฤโหดในครั้งนี้

เด๋วดึกๆจะเอารูปมาลงให้ชมนะครับ

อิจฉาคนได้นอน... :(  ผมได้นอนไป 2 ชม.เอง ตอนนี้ง่วงมากกกกก  :'(

cbr_strom

• มอไซด์ 650 CC.
  • ถูกใจให้เลิฟๆ 52
  • CVT186 ต้อง_พระราม5

ทริปหน้า....ก็อ่างทองไงครับพี่แอ๋น..อิอิ :-[ :-[
"สิ้นสุดของถนน ไม่ใช่สิ้นสุดของการเดินทาง"

sup_ant

• เทพ 2 ล้อ
ทริปหน้า
Three Country Ride! อิอิ ลงใต้ กำลังประสานกับ malaysia และ singapore อยู่ครับบบ  ;) ;)
เอางั้นเลยเหรอฟิล

สงสัยงานนี้คงต้องลาออกไปขับมอไซด์อย่างเดียวซะแล้ววววววว ;D

Yongsak Tour

• เทพ 2 ล้อ
  • ถูกใจให้เลิฟๆ 348
  • ชีวิตคือการเดินทาง
ลงรูปที่ไหนดีครับ

Godmode

• มอไซด์ 650 CC.
  • ถูกใจให้เลิฟๆ 11
  • ไม่คิดดูถูกใคร อาจทำตามใจไปบ้าง ก็เขาจ้างมาให้ทำ!?
หลับยาวเลย แถมฝันว่า น้องชมพู่ เป็นกระเทย อ่ะ  >:(

sup_ant

• เทพ 2 ล้อ
หวยออก81

ทะเบียนรถเต็มๆ

พี่ตู๋อุตส่าห์บอกให้ซื้ออะ :(

sup_ant

• เทพ 2 ล้อ
แอน18/01/2012จะแวะปตท.กบินราวๆ08.30 ว่างไหม
ว่างครับพี่ป้อย

แล้วพบกันครับ ;D

ฐิตะชโย

• เทพ 2 ล้อ
  • " ดีมา ดีไป.... ไม่ฝักใฝ่ฝ่ายใด "
 :)  บูรพา  ไปและกลับ  ปลอดภัย  ครบตามจำนวน  โดยสมบูรณ์ครับ    :)

sup_ant

• เทพ 2 ล้อ
ถืงบ้านแล้วครับ ได้ไปทำบูญที่ฉะเชิงเทรามา  เดี๋ยวอาบน้ำก่อนคอยเข้าบอดใหม่ครับ
ดีใจพี่ปรีชาถึงบ้านโดยสวัสดิภาพ

ทูตสวรรค์ถึงบ้านเกือบหมดแล้ว เหลือพี่เนาว์กับพี่ตั๋น

ขอให้เดินทางกลับพังงาด้วยความปลอดภัยนะครับ

ฐิตะชโย

• เทพ 2 ล้อ
:) ถึงเวลา 03.45 น. พอดิบพอดี  ครับ         ทริปนี้  สำหรับใครจะเป็นยังไงไม่รู้  แต่สำหรับผม  เวลา 3 วัน  กับระยะทางที่ไมล์ 2193  กิโลเมตร  เจอทั้ง แดดร้อน ฝนตกหนัก ถนนลื่น อากาศเย็น มิตรภาพ  น้ำใจจากพี่ๆ ในทริป รวมทั้ง อื่นๆ อีกมากมาย  และที่สำคัญ แอลกอฮอล์ ไม่ว่างเว้น   ผมตอบได้อย่างเต็มปากเต็มคำเลยว่า   ตั้งแต่ขี่รถมอไซค์มา หลายปี   ทริปนี้ แม่ง รวมความที่สุดของผมไว้ทุกอย่าง เกิดมาไม่เคยขี่มอไซค์ ที่สุดขนาดนี้เลย " สะใจโว๊ย !!!!!  "   ;) ;D ;D ;D     

เป็นการทดสอบก่อนไปเบตง ไง เล้ง 5 5 5

ครับ...ผมว่าพี่เนตรก้อผ่านการทดสอบนะครับ   แฮ่ๆ....  นัดเจอที่ไหนดีครับ... ;D

sup_ant

• เทพ 2 ล้อ
ทริปมาราธอน

จากปราจีน-เชียงดาว-แม่สอด-ปราจีน

รวมระยะทาง 1,947กิโลเมตร

ค่าน้ำมันเบนซิน91 3,670บาท

เฉลี่ย 1 กิโลละ1.88 บาท

;D ;D ;D