Facebook CVT สำหรับการเชื่อมโยงในทุกมิติ คลิกที่นี่

ผู้เขียน หัวข้อ: ทักทายพูดคุยกับพี่น้อง"สายบูรพา"ครับผม  (อ่าน 1361489 ครั้ง)

ฐิตะชโย

• เทพ 2 ล้อ
  • ถูกใจให้เลิฟๆ 491
  • " ดีมา ดีไป.... ไม่ฝักใฝ่ฝ่ายใด "
 :)   ประชุมเพิ่งเสร็จ  ไม่รู้เรื่องเลย เพราะ แว๊ปแอบเข้า บอร์ด ตลอด  ...ฮ่าๆ :)

ฐิตะชโย

• เทพ 2 ล้อ
  • " ดีมา ดีไป.... ไม่ฝักใฝ่ฝ่ายใด "

สวัสดีครับคุณเล้ง วันนี้ช่วงเที่ยงพอดีจะมีคนมาดูรถของน้องโอ๊ต  ERครับ ที่เขาพระตำหนัก พี่เต๊ะจะไปส่งน้องโอ๊ตครับ ผมว่าจะตามไปครับ (น้องเขาจะเปลี่ยนเป็นVERSYS)
[/quote]

ครับ พี่กบ ... ผมเสียดายจัง   พอดี วันนี้ ผมต้องเข้าประชุม ที่ ชลบุรี ตอน บ่ายโมง ครับ เลยอด เจอ พี่ กบ กับ พี่เต๊ะ เลย  ขอโทษ จิงๆ ครับ  อ้อ ...ที่สำคัญ ทริป แม่สอด  ยังลงชื่อไปได้นะครับ พี่กบ  พี่เต๊ะ ด้วย   ไปเจอกันที่แม่สอด มั๊ยครับ พี่  ... ;D ;D
[/quote]

วันนี้ถือว่าดวงสมพงษ์กันจริงๆทีแรกจะชวนคุณเล้งแล้วแต่เกรงใจ แต่ก็เจอกันโดยไม่ได้นัดหมายที่ร้านก๋วยเตี๋ยว แค่นี้ก็ดีใจแล้วครับนี่ผมพึ่งกลับมาถึงบ้านครับ ไปส่งน้องโอ๊ตมาครับผลก็คือได้สมาชิกเพิ่มอีก 1 ครับน่าจะได้รับลถภายใน2วันนี้ครับ และผมก็โชคดีอีกอย่างนึงคือนั่งรอกินกาแฟ  อยู่ๆก็มีพี่คนนึงมาทักและคุยด้วย ชื่อพี่นพคุยไปคุยมาก็ขอตัวไปทำธุระ ก่อนแยกกันแกก็บอกว่ามีกระเป๋าหลัง ของBMWจะให้เพราะแกไม่ได้ใช้ ผมก็เลยได้กระเป๋าใบนั้นมาครับ ทำให้ผมรู้สึกปลื้มใจและขอบคุณพี่นพมากครับ นี่แหละครับคือน้ำใจชาว2ล้อครับ แล้วถ้าDIYเสร็จผมจะลงรูปให้ดูนะครับ :) :)
[/quote]

ดวงสมพงษ์ กันจิง  นั่งๆทานอยู่ เห็น มา 3 คัน เท่ดี  พอมาใกล้ๆ  โอ้...แม่จ้าว     พี่กบ กับพี่เต๊ะ  และน้องอีกท่าน ซึ่งต้องขอโทษ ที่ผมจำชื่อไม่ได้( ต้องรีบมาเข้าซุ้ม จะได้คุ้นเคยกัน)   มาอย่างหล่อเลยครับ    เสียดายที่ผมต้องรีบมานั่งเป็นองค์ประกอบของห้องประชุมเลย ไม่ได้เสวนาด้วย  ขอโทษจิงๆ ครับ  เดี๋ยวหลังกลับทริป พบกันสักมื้อดีมั๊ยครับพี่ๆ  ถือว่าผมติดไว้ก่อน นะครับ ;D

sup_ant

• เทพ 2 ล้อ
  • ถูกใจให้เลิฟๆ 545
  • > LINE: adisak.ant <
พี่กบอย่าลืมชวนน้องโอ๊ตเข้าบ้านcvtนะครับ  ;D

ฐิตะชโย

• เทพ 2 ล้อ
  :)   ยินดีต้อนรับ โอ๊ต ครับ  รวดเร็วทันใจมาก เมื่อ เที่ยงยังเป็น อีอาร์ อยู่เลย   ขอบอกว่า ไปเชียงดาวด้วยกันยังทัน นะคร๊าบ. . ;D

sup_ant

• เทพ 2 ล้อ
ยินดีต้อนรับโอ๊ตครับ

พี่กบกล่องBMสวยอ่ะ :-*

โมเดลคับ

• เทพ 2 ล้อ
  • ถูกใจให้เลิฟๆ 352
  ยินดีต้อนรับคุณโอ๊ต ด้วยอีกคนคับ พี่น้องบูรพาโตขึ้นทุกๆ วัน  ;D

eddyflyway

• มอไซด์ 100 CC.
  • **
  • ถูกใจให้เลิฟๆ 1
พี่กบอย่าลืมชวนน้องโอ๊ตเข้าบ้านcvtนะครับ  ;D

ได้เลยครับ ชมรูปคู่แฝด และกล่องอภินันทนาการจากพี่นพครับ

โหวว เปลี่ยนกันหมดแล้วอ่ะ แล้วเหลือผมคนเดียวดิ แบบนี้ :'( :'( :'(
CVT 280 เอส ครับผม

Tank SD

• มอไซด์ 250 CC.
  • ถูกใจให้เลิฟๆ 31
มาต้อนรับพี่กบ กับ พี่โอ๊ตครับ
ผม เทพ อยู่ระยองครับ ทำงานมาบตาพุด
:)
ครอบครับคือชีวิต Versysคือยาชูกำลัง

oat

• จักรยาน
  • *
  • ถูกใจให้เลิฟๆ 2
ผมโอ๊ตครับ ที่ยืนอยู่ข้างพี่กบในรูปครับ  ฝากเนื้อฝากตัวด้่วยครับบบบบบบบ :P :P :P

sup_ant

• เทพ 2 ล้อ
ผมโอ๊ตครับ ที่ยืนอยู่ข้างพี่กบในรูปครับ  ฝากเนื้อฝากตัวด้่วยครับบบบบบบบ :P :P :P
ทริปหน้าให้พี่กบพามาเปิดตัวด้วยนะครับพี่โอ๊ต ;D

กอร์ดิส

• เทพ 2 ล้อ
  • ถูกใจให้เลิฟๆ 162
สวัสดีครับผมอู๊ดครับ คงได้ขี่รถด้วยกันเร็วๆนี้นะครับ พี่กบ และ โอ๊ต

ปล.. สีเหลืองนี้มันสวยจริงๆครับ  ;D

sup_ant

• เทพ 2 ล้อ

ได้เลยครับ ชมรูปคู่แฝด และกล่องอภินันทนาการจากพี่นพครับ

โหวว เปลี่ยนกันหมดแล้วอ่ะ แล้วเหลือผมคนเดียวดิ แบบนี้ :'( :'( :'(
เสี่ยเอสรออะไรอยู่ละครับ ตามมาให้ไว ;D

p martin

• จักรยาน
  • *
  • ถูกใจให้เลิฟๆ 4

หล่อมาก คับพี่กบ  พี่โอ๊ต

p martin

• จักรยาน
  • *
  • ถูกใจให้เลิฟๆ 4
รวดเร็วทันใจจริงนะพงศ์ :)

ขอยืมรูป  หล่อ ๆ  ไปอวด พี่น้อง  รังสิตหน่อยนะครับพี่กบ

sup_ant

• เทพ 2 ล้อ
สวัสดีครับ :)

สวัสดีครับพี่รักษ์ ทริปใหญ่เจอกันครับ ;D