Facebook CVT สำหรับการเชื่อมโยงในทุกมิติ คลิกที่นี่

ผู้เขียน หัวข้อ: ทักทายพูดคุยกับพี่น้อง"สายบูรพา"ครับผม  (อ่าน 1361448 ครั้ง)

ฐิตะชโย

• เทพ 2 ล้อ
  • ถูกใจให้เลิฟๆ 491
  • " ดีมา ดีไป.... ไม่ฝักใฝ่ฝ่ายใด "
 :)
สวัสดียามเช้าคร๊าบบบบ ชาวCVT

ตื่น แต่เช้าเชียว น้อง ;D
 ;D

sup_ant

• เทพ 2 ล้อ
  • ถูกใจให้เลิฟๆ 545
  • > LINE: adisak.ant <
;D ;D วันนี้ เอ๊ะ ไปถึงไหน มาครับ เนี่ยยย...... :) :)
  ไปขี่รถเล่นอ้อมวังน้ำเขียวและขึ้นเขาใหญ่มาคับพี่ แหมเสียดายพี่เล้งไม่มาด้วย ตอนแรกว่าจะไปเที่ยวพัทยาสักหน่อย อิอิ  แล้วก็เป็นพี่เลี้ยงน้อง Bank ตลอดทาง แต่ก็ยังงงๆ อยู่ว่าเซมกับฟิว เลี้ยวหายไปไหนไม่รู้  :D
2 คนนั้นเขากลัวอ้อมไม่สะใจเลยไปอ้อมทางสระบุรี นครนายกแล้วค่อยเข้ากทม.ถึงบ้านเกือบ 5 ทุ่ม ;D ;D ;D

แต่ไม่รู้ป่านนี้พี่ตุ่ยของเราจะนอนหนาวเหน็บอยู่ในเต๊นท์บนเขาใหญ่จะเป็นยังไงบ้าง สงสัยนอน แข็ง ทั้งคืนแน่ๆ ;D ;D ;D

อาไร แข็ง  ?!?  ;D ;D

รอเจ้าตัวมาตอบ สงสัยนอนหลับสบายยังไม่ตื่น ;D

กร ลั่นทุ่ง

• มอไซด์ 650 CC.
  • ถูกใจให้เลิฟๆ 84
  • แสงแดด สายลม และสองล้อ
:)
สวัสดียามเช้าคร๊าบบบบ ชาวCVT

ตื่น แต่เช้าเชียว น้อง ;D
 ;D
ต้องรีบไปสอบครับพี่
 ;D ;D ;D
CVT154

I_ace

• ถูกใจให้เลิฟๆ 106
:)     อรุณสวัสดิ   เช้า วันอาทิตย์   อันแสน. ...โสดดด....สายยยย... ;D

พี่เล้งจะโสดเฉพาะตอนสายยย  เท่านั้น

หลังเที่ยงไปเนี่ย  สับรางแทบไม่ทัน

:-X

ฐิตะชโย

• เทพ 2 ล้อ
  • " ดีมา ดีไป.... ไม่ฝักใฝ่ฝ่ายใด "
:)     อรุณสวัสดิ   เช้า วันอาทิตย์   อันแสน. ...โสดดด....สายยยย... ;D

พี่เล้งจะโสดเฉพาะตอนสายยย  เท่านั้น

หลังเที่ยงไปเนี่ย  สับรางแทบไม่ทัน

:-X

เบื่อคนรู้ทัน  ....5555555 ;D

Dr.Grip

• มอไซด์ 250 CC.
  • ถูกใจให้เลิฟๆ 46
;D ;D วันนี้ เอ๊ะ ไปถึงไหน มาครับ เนี่ยยย...... :) :)
  ไปขี่รถเล่นอ้อมวังน้ำเขียวและขึ้นเขาใหญ่มาคับพี่ แหมเสียดายพี่เล้งไม่มาด้วย ตอนแรกว่าจะไปเที่ยวพัทยาสักหน่อย อิอิ  แล้วก็เป็นพี่เลี้ยงน้อง Bank ตลอดทาง แต่ก็ยังงงๆ อยู่ว่าเซมกับฟิว เลี้ยวหายไปไหนไม่รู้  :D
2 คนนั้นเขากลัวอ้อมไม่สะใจเลยไปอ้อมทางสระบุรี นครนายกแล้วค่อยเข้ากทม.ถึงบ้านเกือบ 5 ทุ่ม ;D ;D ;D

แต่ไม่รู้ป่านนี้พี่ตุ่ยของเราจะนอนหนาวเหน็บอยู่ในเต๊นท์บนเขาใหญ่จะเป็นยังไงบ้าง สงสัยนอน แข็ง ทั้งคืนแน่ๆ ;D ;D ;D

อาไร แข็ง  ?!?  ;D ;D

รอเจ้าตัวมาตอบ สงสัยนอนหลับสบายยังไม่ตื่น ;D

กลับมาถึงระยองแล้วครับ 16.00 น.
ไปทริปแลตตาซอย คุ้มค่าเวลามากๆ ได้ไปนอนเล่นที่เขาใหญ่อีกหนี่งคืน อากาศบริเวณเขต อช. เย็นสบายดี
ดีกว่าวันที่มานอนก่อนปีใหม่ ไปเมื่อไหร่ก็ไม่เคยผิดหวังกับการได้ใกล้ชิดกับธรรมชาติ

www.clubversysthailand.com
"Versys หัวใจ Touring & Adventure "
E23FLP  @144.6375 MHz. Rayong
CVT 108

sup_ant

• เทพ 2 ล้อ
อิจฉาพี่ตุ่ยจริงจริ๊ง ;D

sup_ant

• เทพ 2 ล้อ
หนีเที่ยวกันหมดเลยยยยยยย :(

eddyflyway

• มอไซด์ 100 CC.
  • **
  • ถูกใจให้เลิฟๆ 1
หวัดดีพี่ๆ ทุกท่านครับ ผม เอส รายงานตัวครับ
CVT 280 เอส ครับผม

sup_ant

• เทพ 2 ล้อ
หวัดดีพี่ๆ ทุกท่านครับ ผม เอส รายงานตัวครับ

หวัดดีเอส อยู่แถวไหนครับ ใช่ศรีราชาอะป่าว ได้น้องวียังงะเอามาโชว์หน่อย

;D ;D;D

eddyflyway

• **

หวัดดีเอส อยู่แถวไหนครับ ใช่ศรีราชาอะป่าว ;D

แหมม พี่แอ๊น ทำเป็นจำน้อง ไม่ด้ายยย

eddyflyway

• **
ยินดีต้อนรับสู่สายบูรพาครับเอสอย่าลืมสมัคร CVTด้วยนะครับ ;) ;)

CVT คือ อ๊ะหยั่ง ครับ พี่กบ???

กร ลั่นทุ่ง

• ถูกใจให้เลิฟๆ 84
  • แสงแดด สายลม และสองล้อ
สวัสดีครับพี่เอส ผมกรครับไม่แน่ใจว่าพี่จำผมได้รึป่าว ผมอยู่แถวอ่าวอุดมอ่ะครับ
 ;D ;D ;D
CVT154

eddyflyway

• **
สวัสดีครับพี่เอส ผมกรครับไม่แน่ใจว่าพี่จำผมได้รึป่าว ผมอยู่แถวอ่าวอุดมอ่ะครับ
 ;D ;D ;D

หวัดดีครับ น้องใหม่ ฝากเนื้อฝากตัวด้วย จ้า อิอิ ;D ;D ;D ;D

ฐิตะชโย

• เทพ 2 ล้อ
 ;D  พึ่ง เจอกันเมื่อตอนค่ำ  ตกดึกมาทันที  เอส นี่แน่นอน จิงๆ   ...ยินดีต้อนรับครับน้อง ;D