Facebook CVT สำหรับการเชื่อมโยงในทุกมิติ คลิกที่นี่

ผู้เขียน หัวข้อ: ทักทายพูดคุยกับพี่น้อง"สายบูรพา"ครับผม  (อ่าน 1361483 ครั้ง)

โมเดลคับ

• เทพ 2 ล้อ
  • ถูกใจให้เลิฟๆ 352
:)   เอ๊ะ    พวกเรา รอเอ๊ะ  ไปร่วมทำบุญด้วยกันอยู่ ครับ  ;D ;D
  คงอดไปแน่นอนแล้วคับพี่เล้ง ผมไม่ชัวร์เรื่องงานน่ะคับ อีกอย่างต้องเก็บวีซ่าไว้ไปเชียงคานปลายเดือนมกราอีกคับ  :'(

โมเดลคับ

• เทพ 2 ล้อ
  • ถูกใจให้เลิฟๆ 352
  ^
    ^^
         แต่เห็นเส้นทางขาลงมาแม่สอดจากลิงค์นี้แล้วก็อยากไปคับ ได้กลับมาเส้นทางนี้รึเปล่าคับ  :D

http://www.pantip.com/cafe/ratchada/topic/V11536364/V11536364.html

sup_ant

• เทพ 2 ล้อ
  • ถูกใจให้เลิฟๆ 545
  • > LINE: adisak.ant <
มาเตือนพี่น้องชาวภาคตะวันออกครับ  อ่านเจอในเวปER6     Z1000ป้ายแดงหายที่พัทยาครับรถเพื่อนหาย ใครเห็นช่วยส่งข่าวด้วยครับ เป็น kawasaki z1000 สีดำ ทะเบียนยังเป็นป้ายแดง รถออกศูนย์ kawa พัทยา หายไปจากบ้านหมู่บ้านพัทยาพาร์ควิว วัดหนองเกตุน้อย ตอนกลางคืนวันที่ 1 มีของแต่งนิดหน่อย ท่อtwo brother กันสะบัด hyperpro กันล้ม
ใครแจ้งเบาะแสมีรางวัลครับ เบอร์ติดต่อ คุณชม 089-8116527

ระวังด้วยนะครับเพื่อนๆ :-X

น่ากลัวจริงๆ ไอ้เราก็ระวังอย่างดีแล้ว ไอ้โจรมันก็ยังเอาไปได้อยู่ดี :(

ขอให้จับได้เร็วๆนะครับ :P

ฐิตะชโย

• เทพ 2 ล้อ
  • ถูกใจให้เลิฟๆ 491
  • " ดีมา ดีไป.... ไม่ฝักใฝ่ฝ่ายใด "
      เป็นครั้งแรก ในรอบ หลายปี ที่  บิ๊กไบค์หาย   ครับ   งง ครับ    ::)

sup_ant

• เทพ 2 ล้อ
สวัสดีตอนเช้าครับ พึ่งมาถึงที่ทำงานครับเลยรีบเข้าเวปก่อนเลย  รูปแอ๋มหล่อกว่าพี่เยอะเลยนะ เออแอ๋ม วันจันทร์จะมาที่ศูนย์พัทยากี่โมงเผื่อถ้าว่างจะแวะเข้ามาหานะครับ ;)

พี่กบครับผมว่าผมเปลี่ยนแผนไปเช็คที่ศูนย์โคราชดีกว่าครับ

ได้ยินกิตติศัพท์จากหลายๆคนแล้วไม่อยากเสี่ยง ;D

ขับกินลมขึ้นเขาปัก อากาศดีด้วยครับ ;D

sup_ant

• เทพ 2 ล้อ
      เป็นครั้งแรก ในรอบ หลายปี ที่  บิ๊กไบค์หาย   ครับ   งง ครับ    ::)

พี่เล้ง รถใหญ่แบบนี้ตามได้ง่ายกว่ามั๊ยครับ

ไม่น่าเชื่อรถมีไม่กี่คันในไทยจะหายได้ง่ายๆเซ็งพวกโจรจริงๆ

ถ้าพี่เล้งเจอจัดหนักเลยนะครับ :P

Yongsak Tour

• เทพ 2 ล้อ
  • ถูกใจให้เลิฟๆ 348
  • ชีวิตคือการเดินทาง
สงสัยถ้าไม่จอดในบ้านต้องใช้ GPS แล้ว

กร ลั่นทุ่ง

• มอไซด์ 650 CC.
  • ถูกใจให้เลิฟๆ 84
  • แสงแดด สายลม และสองล้อ
สวัสดีตอนเช้าครับ พึ่งมาถึงที่ทำงานครับเลยรีบเข้าเวปก่อนเลย  รูปแอ๋มหล่อกว่าพี่เยอะเลยนะ เออแอ๋ม วันจันทร์จะมาที่ศูนย์พัทยากี่โมงเผื่อถ้าว่างจะแวะเข้ามาหานะครับ ;)

พี่กบครับผมว่าผมเปลี่ยนแผนไปเช็คที่ศูนย์โคราชดีกว่าครับ

ได้ยินกิตติศัพท์จากหลายๆคนแล้วไม่อยากเสี่ยง ;D

ขับกินลมขึ้นเขาปัก อากาศดีด้วยครับ ;D

ไปด้วยคนครับพี่

ยางหมดแระ
CVT154

ฐิตะชโย

• เทพ 2 ล้อ
  • " ดีมา ดีไป.... ไม่ฝักใฝ่ฝ่ายใด "
 :)  จะไปกันเมื่อไหร่เนี่ย  โคราช น่ะ  นี่พี่ น่าจะเลื่อนไปภูเก็ต เป็นหลัง 16 /1/55 แล้ว   เผื่อว่างจะได้ไปนั่งรอ เป็นเพื่อน ;D

กร ลั่นทุ่ง

:)  จะไปกันเมื่อไหร่เนี่ย  โคราช น่ะ  นี่พี่ น่าจะเลื่อนไปภูเก็ต เป็นหลัง 16 /1/55 แล้ว   เผื่อว่างจะได้ไปนั่งรอ เป็นเพื่อน ;D

ขออนุญาติตอบแทนพี่แอ๋นน่ะครับ

เท่าที่คุยกันน่าจะเป็น วันจันทร์-อังคารหน้าครับ

;D ;D
CVT154

sup_ant

• เทพ 2 ล้อ
:) จะไปกันเมื่อไหร่เนี่ย  โคราช น่ะ  นี่พี่ น่าจะเลื่อนไปภูเก็ต เป็นหลัง 16 /1/55 แล้ว   เผื่อว่างจะได้ไปนั่งรอ เป็นเพื่อน  ;D

ไม่เช้าวันจันทร์ก็อังคารครับพี่เล้ง

แล้วผมจะตามทันมั๊ยเนี่ย เจอ2นักบิดผู้ยิ่งหญ่ายยยยย  ;D

กร ลั่นทุ่ง

:) จะไปกันเมื่อไหร่เนี่ย  โคราช น่ะ  นี่พี่ น่าจะเลื่อนไปภูเก็ต เป็นหลัง 16 /1/55 แล้ว   เผื่อว่างจะได้ไปนั่งรอ เป็นเพื่อน  ;D

ไม่เช้าวันจันทร์ก็อังคารครับพี่เล้ง

แล้วผมจะตามทันมั๊ยเนี่ย เจอ2นักบิดผู้ยิ่งหญ่ายยยยย  ;D

ผมไม่ค่อยกล้าบิดแล้วคร๊าบบบบ

ดอกยางไม่ค่อยจะไหวแระ

ถ้าพี่เล้งไปด้วยไม่รู้เค้าจะรอน้องๆรึป่าว  อิอิ

;D     ;D
CVT154

ฐิตะชโย

• เทพ 2 ล้อ

พี่เล้ง รถใหญ่แบบนี้ตามได้ง่ายกว่ามั๊ยครับ

ไม่น่าเชื่อรถมีไม่กี่คันในไทยจะหายได้ง่ายๆเซ็งพวกโจรจริงๆ

ถ้าพี่เล้งเจอจัดหนักเลยนะครับ :P

เดี๋ยวขอไปศึกษาระบบกุญแจ ของ z1000  ก่อน  เพราะ รถใหญ่ คาวา โจรแท้ๆไม่นิยมเอา  เพราะทำอะไหล่ไม่ได้  ไม่เหมือนตระกูลอื่นๆ 

กร ลั่นทุ่ง

เดี๋ยวขอไปศึกษาระบบกุญแจ ของ z1000  ก่อน  เพราะ รถใหญ่ คาวา โจรแท้ๆไม่นิยมเอา  เพราะทำอะไหล่ไม่ได้  ไม่เหมือนตระกูลอื่นๆ

ปั๊มกุญแจใหม่  แล้วปลอมอินวอย

มันก็ลงขายสบายแล้วครับพี่

ผมว่าลองหาตามเว็บดู

อีกสักพักน่าจะมีครับ
CVT154

sup_ant

• เทพ 2 ล้อ
ขออย่าให้มีออร์เดอร์ เวอร์ซิส ก็แล้วกัน :P