Facebook CVT สำหรับการเชื่อมโยงในทุกมิติ คลิกที่นี่

ผู้เขียน หัวข้อ: ทักทายพูดคุยกับพี่น้อง"สายบูรพา"ครับผม  (อ่าน 1360185 ครั้ง)

โมเดลคับ

• เทพ 2 ล้อ
  • ถูกใจให้เลิฟๆ 352
ปราจีนหนาวมากกกกก ;D

เดินทางปลอดภัยทั้งไปและกลับครับพี่เอ๊ะ ค่อยๆไปอย่าให้ใครแซง ;D

เที่ยวเผือด้วยคร้าบบบบ

เที่ยวไหนมั่งพี่เอ๊ะ ขึ้นเชียงรายวันไหนครับ ;D
หวัดดีคับแอ๋น ปราจีนท่าจะหนาวเน๊าะตอนนี้ วันนี้ไปเรื่อยๆ คับ ไปดูปลาที่บางแสน แล้วก็ว่าจะไปกินก๋วยเตี๋ยวตามหนังสือแนะนำแถวชลบุรีสักหน่อยว่าจะอร่อยมั้ย ไปเชียงรายตั้งแต่เที่ยงวันที่ 28 คับ กว่าจะถึงคงตี 2 เดี๋ยวจะทักทายมาจากเชียงรายคับ   ;)
:)

ท่องเทียว อย่างมีความสุขกับครอบครัวนะครับ  เอ๊ะ :)

ขอบคุณมากคับ +1
  ;)

กอร์ดิส

• เทพ 2 ล้อ
  • ถูกใจให้เลิฟๆ 162
สวัสดีครับทุกท่าน....  บ่อวินลมแรง เย็นมากๆ

ผมทำงานอีกวัน ก็ได้กลับไปหาลูกๆ แล้ว.....  :) :)

ฐิตะชโย

• เทพ 2 ล้อ
  • ถูกใจให้เลิฟๆ 491
  • " ดีมา ดีไป.... ไม่ฝักใฝ่ฝ่ายใด "
 :)   เดินทางปลอดภัย นะครับ  อู๊ด   กับเอ๊ะ         คนนึงเหนือ   คนนึง ใต้          แต่มาพบกัน ตะวันออก ;D    ระหว่างทาง
เหงา ก็โทรมาได้นะ พี่เปิดโทรศัพท์ ตลอด    :) :)

sup_ant

• เทพ 2 ล้อ
  • ถูกใจให้เลิฟๆ 545
  • > LINE: adisak.ant <
ฤดูหนาวนี่ช่างเหมาะกับการขับรถท่องเที่ยวจริงๆทำให้หัวใจพองโต

พี่น้อง cvt เดินทางปลอดภัยทุกท่านนะครับ ;D

มะเช้าน้องปอเดินทางกลับบ้าน แวะมาทักทายถึงหน้าโรงงานแลคตาซอย ;D

เดินทางปลอดภัยนะน้องสาว(หล่อ) ;D ;D ;D

โมเดลคับ

• เทพ 2 ล้อ
:)   เดินทางปลอดภัย นะครับ  อู๊ด   กับเอ๊ะ         คนนึงเหนือ   คนนึง ใต้          แต่มาพบกัน ตะวันออก ;D    ระหว่างทาง
เหงา ก็โทรมาได้นะ พี่เปิดโทรศัพท์ ตลอด    :) :)
  ขอบคุณมากคับพี่ ไปเชียงรายไม่เหงาแน่นอนคับ อิอิ

โมเดลคับ

• เทพ 2 ล้อ
พี่กบได้ข่าวว่าแต่งเต็มเลยนะครับ

ถ่ายรูปน้องเหลืองดำมาโชว์บ้างนะครับ ;D

ก็ค่อยๆแต่งไปเรื่อยๆอะครับ ไว้จะเอารูปให้ดูครับ ;D

ถ้าจัดเต็มจากมิตรยนต์เลยรึเปล่าคับ ถ้าใช่นี่ใจถึงมากคับ(หมายถึงว่าของแพงทุกอย่าง) ผมด้วยอีกคนจัดจากมิตรยนต์ทั้งนั้น นี่ก็ว่าจะไปโดนการ์ดแฮนด์ Storm อยู่เนี่ย   :'(

โมเดลคับ

• เทพ 2 ล้อ
ฤดูหนาวนี่ช่างเหมาะกับการขับรถท่องเที่ยวจริงๆทำให้หัวใจพองโต

พี่น้อง cvt เดินทางปลอดภัยทุกท่านนะครับ ;D

มะเช้าน้องปอเดินทางกลับบ้าน แวะมาทักทายถึงหน้าโรงงานแลคตาซอย ;D

เดินทางปลอดภัยนะน้องสาว(หล่อ) ;D ;D ;D

ว้าวน้องปอตัวเป็นๆ เดินทางโชคดีปลอดภัยคับ  ;D

yai เบตง

• เทพ 2 ล้อ
  • ถูกใจให้เลิฟๆ 62
พี่เล้งไม่อยู่พัทยา เสียดายจัง ผมจะไปพัดยาเย็นนี้ด้วยนิ ว่าจะให้เป็นเจ้าภาพไก่เบตงซักหน่อย ;D ;D ;D

sup_ant

• เทพ 2 ล้อ
พี่เล้งไม่อยู่พัทยา เสียดายจัง ผมจะไปพัดยาเย็นนี้ด้วยนิ ว่าจะให้เป็นเจ้าภาพไก่เบตงซักหน่อย ;D ;D ;D
รหัสลับอีกละ อะไรคือไก่เบตง สายอ่อนไม่เข้าใจ ;D

ฐิตะชโย

• เทพ 2 ล้อ
  • " ดีมา ดีไป.... ไม่ฝักใฝ่ฝ่ายใด "

เสียดาย เหมือนกันครับพี่ใหญ่ ไม่งั้นผมจะได้พาไปกินไก่เบตง  ต่อด้วย ไก่ไทย ฮิฮิ :-[ :-[

ฐิตะชโย

• เทพ 2 ล้อ
       เสียดายมาก  เพราะผม จะกลับถึงพัทยา เที่ยง วันที่ 29 น่ะครับ    แต่จะให้อำนวยความสะดวก
ไรก็ แจ้งได้ครับ มีทีมงานอยู่    อ้อ  ลืมไป   พี่ใหญ่ ก็ใช่ย่อยนี่หว่า    ในพัทยาน่ะ   :P ;D ;D

กร ลั่นทุ่ง

• มอไซด์ 650 CC.
  • ถูกใจให้เลิฟๆ 84
  • แสงแดด สายลม และสองล้อ
สวัสดีครับพี่ๆสายบูรพา

วันนี้พึ่งถึงบ้านออกจากน่านตั้งแต่ 4 ทุ่ม มาถึงบ้าน 8 โมงครึ่งพอดี

ตอนนี้พึ่งฟื้น

;) ;) ;)
CVT154

sup_ant

• เทพ 2 ล้อ
วันที่1ได้ไปป่าวกรรรรรร ;D

ฐิตะชโย

• เทพ 2 ล้อ
สวัสดีครับพี่ๆสายบูรพา

วันนี้พึ่งถึงบ้านออกจากน่านตั้งแต่ 4 ทุ่ม มาถึงบ้าน 8 โมงครึ่งพอดี

ตอนนี้พึ่งฟื้น

;) ;) ;)
     ชีวิต ต้ิงสู้   ปัญหา มีไว้ให้แก้   สู้ต่อไป    น้องรัก

โมเดลคับ

• เทพ 2 ล้อ
พี่กบได้ข่าวว่าแต่งเต็มเลยนะครับ

ถ่ายรูปน้องเหลืองดำมาโชว์บ้างนะครับ ;D

ก็ค่อยๆแต่งไปเรื่อยๆอะครับ ไว้จะเอารูปให้ดูครับ ;D

ถ้าจัดเต็มจากมิตรยนต์เลยรึเปล่าคับ ถ้าใช่นี่ใจถึงมากคับ(หมายถึงว่าของแพงทุกอย่าง) ผมด้วยอีกคนจัดจากมิตรยนต์ทั้งนั้น นี่ก็ว่าจะไปโดนการ์ดแฮนด์ Storm อยู่เนี่ย   :'(

ไม่ครับ ใจไม่ถึงครับ สั่งของAP SHOPมาครับ ;D
ตรงกันข้ามกับผม ที่ต้องต้องซื้อมิตรยนต์เพราะมันรูดการ์ดได้ ไม่มีเงินสดสั่ง AP ทีละหลายบาท พอจะให้ไปรูดที่ร้านก็กลัวหลงไปไม่ถูกอีก เลยไปมิตรยนต์แพงหน่อยสบายใจ เนี่ยว่าจะสั่ง HandGuard กับ SpotLight ก็ไม่มีเงินโอนอีก เลยต้องไปโดนที่มิตรยนต์อีกตามระเบียบ รู้ราคาแล้วแพงกว่าเฉลี่ยอย่างละพันเลย 555    ;D