Facebook CVT สำหรับการเชื่อมโยงในทุกมิติ คลิกที่นี่

ผู้เขียน หัวข้อ: สอบถามพี่ๆครับ ทำไมช่วงนี้ versys มือสองราคาร่วงจังครับ  (อ่าน 3337 ครั้ง)

baraguu

• จักรยาน
  • *
  • ถูกใจให้เลิฟๆ 1
คือว่าพอดีตอนนี้ผมต้องการจะขายรถ แล้วพอเห็นราคารถมือสองทึ่เค้ารับซื้อกันแล้วรู้สึกว่ามันคุ้มที่จะขายเหรอ ผมงงว่าราคามันจะตกเป็นช่วงๆรึเปล่าครับหรือมันเป็นราคาปกติของรถมือสอง

mr.p.p

• มอไซด์ 100 CC.
  • **
  • ถูกใจให้เลิฟๆ 6
  • ถนนเมืองไทยความปลอดภัยเป็น 0
555..คำจำกัดความคือ
"ไม่อยากเสี่ยง   ให้เลี่ยงคาวา"

incubus_p

• จักรยาน
  • *
กำลังหาซื้อรถ พิกัด 650 ทัวริ่งเลย ครับ
เจอแต่ล่ะ กระทู้ กำลังใจ ที่จะคบคาวาน้อยลงทุกที 5555+
รถที่มีปัญหาวาวล์ขาด เป็นทุกปี เลยรึเปล่าครับ?

WiriWiri

• จักรยาน
  • *
  • ถูกใจให้เลิฟๆ 2
  • CVT1182
ของผม ไป มาหลายที่ ใลก้ใกล ทางดำ ทางฝุ่น ทางหินลอย ล้ม แปะ. แต่ ตอนนี้ ก็ยังใช้ดี หายห่วงนะครับ
YO ; CVT1182

baraguu

• จักรยาน
  • *
ขอบคุณทุกความคิดเห็นนะครับพี่ๆ
รถผมก็ใช้มาไม่เคยมีปัญหาเลยครับ
 อาจจะมีปัญหาบางคันแต่ผมว่าส่วนน้อยนะครับ
ยังไงก็ต้องรอให้คาวาปรับปรุงอีกที

Zatanix

• จักรยาน
  • *
  • รักไม่ยุ่ง มุ่งแต่เรียน
ผมเองก็รู้สึกผิดหวังกับการตอบสนองของทางคาวาฯ นะครับ ผมเองดูตัวนี้มาตั้งแต่ราคา 275K (ใช่ป่าวถ้าจำไม่ผิด) จนขยับมา 315K ผมก็ยังตามอยู่เพราะรักจริงแต่ยังไม่พร้อมสู่ขอ พอมาเจอการแก้ปัญหาแบบนี้ ผมเปลี่ยนใจไปรักคนอื่นเลยครับ

พูดเลยว่ามันไม่ใชเรื่องโกหกทางผู้บริหารหรือทางค่าย หรือพูดเอามันเอาสนุกปาก แต่คาวาฯ ครับ คุณเสียลูกค้าในอนาคตอย่างผมไป 1 คนแน่นอนครับ

:( :( :(

อนุบาลไฮเวย์

• เทพ 2 ล้อ
  • ถูกใจให้เลิฟๆ 46
  • บ่าวเมียงแป้ แห่ระเบิด CVT 625
versys ของผม ก็เหลือง ดำ คับ และ  เป็น รถที่ผมยังเลือกที่จะใช้ ตลอดคับ  ;D ;D

Lawyer it

• จักรยาน
  • *
เพื่อนผมซื้อ Versys 2013 มาในราคา 200,000 บาท
วิ่งมาแล้ว 8300 โล
ของแต่งมี
Shield หน้า Motive
crash bar กันล้ม
การ์ดแฮน Racing boy
ไฟ Sport light คู่หน้า สว่างและแยงตาชาวบ้านมาก
ที่ชาตไฟติดแฮน DMV
ปากนก (ยี่ห้อไรไม่แน่ใจ แต่ยาวกว่าของ S-venture)
กล่องข้าง Givi
ยาง pirelli rosso 2 เริ่มต้นจาก 0 กิโล เพราะเจ้าของเดิมเปลี่ยนให้ใหม่สดๆร้อนก่อนส่งมอบรถ
ยังใช้ท่อเดิมอยู่นะครับ

เพื่อนคิดว่า ราคาเป็นยังไงบ้างครับ ถูกหรือแพง
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 17/03/15 @16:06:06 โดย Lawyer it »

อนุบาลไฮเวย์

• เทพ 2 ล้อ
  • ถูกใจให้เลิฟๆ 46
  • บ่าวเมียงแป้ แห่ระเบิด CVT 625
ในเมื่อตัดสินใจที่จะซื่อ ก็ ได้ต้องคิดว่าคุ้มซิคับ  แต่เท่าที่ดูรายละเอีดยด คุ้มมากนะคับ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 18/03/15 @09:51:30 โดย อนุบาลไฮเวย์ »

parttimerider333

• -PARTTIMERIDER-
  • สายตรวจ 2 ล้อ
  • เทพ 2 ล้อ
  • ถูกใจให้เลิฟๆ 33
  • -เพื่อนไป เราต้องไป-
รถ มีแต่ราคาจะ ลดลง ครับ  มันเป็นราคาตามตลาด จะมากจะน้อยก็ขึ้นอยู่กับคนซื้อคนขาย

คนขาย อยากขายได้ราคาแพง
คนซื้อ อยากซื้อราคาถูก

หาจุดที่พอดีกันตรงนั้นแหละครับอยู่ที่ความพอใจครับ

incubus_p

• จักรยาน
  • *
เพื่อนผมซื้อ Versys 2013 มาในราคา 200,000 บาท
วิ่งมาแล้ว 8300 โล
ของแต่งมี
Shield หน้า Motive
crash bar กันล้ม
การ์ดแฮน Racing boy
ไฟ Sport light คู่หน้า สว่างและแยงตาชาวบ้านมาก
ที่ชาตไฟติดแฮน DMV
ปากนก (ยี่ห้อไรไม่แน่ใจ แต่ยาวกว่าของ S-venture)
กล่องข้าง Givi
ยาง pirelli rosso 2 เริ่มต้นจาก 0 กิโล เพราะเจ้าของเดิมเปลี่ยนให้ใหม่สดๆร้อนก่อนส่งมอบรถ
ยังใช้ท่อเดิมอยู่นะครับ

เพื่อนคิดว่า ราคาเป็นยังไงบ้างครับ ถูกหรือแพง

ถ้ามี ราคาแบบนี้ สภาพแบบนี้ รีบมาเรียกผมเลยนะครับ จะไปในทันใดเลย ครับ