Facebook CVT สำหรับการเชื่อมโยงในทุกมิติ คลิกที่นี่

ผู้เขียน หัวข้อ: เฮ้อ..kawa versys .แม่งลือกันซะไม่กล้าขี่ไปเที่ยวไหน....ขายก็ไม่ได้ราคา...เวร  (อ่าน 4547 ครั้ง)

mr.p.p

• มอไซด์ 100 CC.
  • **
  • ถูกใจให้เลิฟๆ 6
  • ถนนเมืองไทยความปลอดภัยเป็น 0
พอกันที...ขายได้เมื่อไร...ซื้อยี่ห้ออะไรก็ได้ที่ไม่ใช่ Kawa

โมเดลคับ

• เทพ 2 ล้อ
  • ถูกใจให้เลิฟๆ 352
อย่าซีเรียสครับ ยังมีเพื่อนๆ หลายคนในนี้ขี่ไปเที่ยวได้ตามปกติ ศูนย์คาวามีทั่วไทย  ;D ;D ;D

เปิ้ล

• เทพ 2 ล้อ
  • ถูกใจให้เลิฟๆ 21
  • เหล้าไม่ใช่คำตอบ แต่มันช่วยให้ลืมคำถาม
CVT 392  สัญจรแถวนครศรีธรรมราช

bio cvt 141

• **
  • ถูกใจให้เลิฟๆ 3
  • bio
ตอนนี้ผู้ใช้รถversys650 ต่างกังวลใจ หลายๆๆท่านกังวลจนไม่กล้าออกไปขี่ครับ เเต่ส่วนตัวผมขี่เที่ยวเหมือนเดิมครับ หมั่นเช็ครถก่อนเดินทางทุกครั้ง ถามว่ากังวลไหมก็มีนะครับ  เเต่จะไม่หยุดสานฝันการเดินทางครับ  ขอให้เรื่องราวจบลงด้วยดี ขอให้พี่ๆน้องๆขับขี่ปลอดภัยครับ

Pipe_papa

• จักรยาน
  • *
  • ถูกใจให้เลิฟๆ 4
  • Baby Versys CVT995
ผมไม่เคยซีเรียสเลยครับ ซื้อมาก็ขี่พังก็ซ่อม ไม่ขายแน่กะจะขี่ให้ไมล์เป็นแสนโล อยู่กันยาวๆ ครับ ^^ :P
Baby Versys
CVT 995 "ท่องเที่ยวทั่วไทยไปกับเมีย"

Peporing

• จักรยาน
  • *
  • ถูกใจให้เลิฟๆ 1
อย่าไปเครียด อย่าไปเครียด  ;D

นายอาร์ท

• สายตรวจ 2 ล้อ
  • มอไซด์ 650 CC.
  • ถูกใจให้เลิฟๆ 63
  • ซีวีที กินฝุ่น ล้มกลิ้ง 609
    • ยัยตาหวาน แชนแนล
อะไรมันจะพัง ก็พังครับพี่ ขี่ไปจ่ายตลาด ก็พังได้เหมือนกันค๊าบ

อนุบาลไฮเวย์

• เทพ 2 ล้อ
  • ถูกใจให้เลิฟๆ 46
  • บ่าวเมียงแป้ แห่ระเบิด CVT 625
ทุกวันนี้ผมก็ออกทริป ตลอดคับ ถึงแม้ตอนนี้อากาศจะร้อน สุดๆ(จะกลางเดือนมีนาคม) แต่ผก็คิดว่า ถ้ามันจะเป็นอะไรก็ให้มันเป็นไปเลย ซื้อมาแล้วมัวแต่กังวลใจ ผมว่าขี่แล้วไม่มีความสุขหรอกคับ ยกตัวอย่าง พี่อาร์ท แม่สอด (ขออนุญาติเอ่ยนาม) พี่อาร์ท ขี่ลุยทุกที่ ที่อยากจะลุย แถม เอนดูโร่ อีกต่างหาก กับน้องตาหวาน ก็ยังไม่เห็น มีอะไรเกิดขึ้นเลยคับ ขี่ไป ลุย ลาวตั้งหลายรอบ ก็ไม่มีปัญหาเกี่ยวเครื่องยนต์ หรือ  วาวล์ เลย เพี่ยงแต่ คงต้องหมั่น ดูแล ตรวจ ระดับน้ำมันเครื่อง และ ไม่ขี่เกิน 150/km แช่ นานจนเกินไป ผมว่า ไม่น่าจะมีปัญหา นะคับ ขี่ไปเถอะคับ อย่าเคลียส เดี๋ยวจะไม่สนุกนะคับ

bottle

• เทพ 2 ล้อ
  • ถูกใจให้เลิฟๆ 129
ขายไม่ได้ราคา...ก็ไม่ขายครับ  ;D

อยากขายให้ได้ราคา ต้องซื้อ ที่ดิน ปืน ทอง...ได้ราคาแน่ๆครับ   ;) ;)
this is my Versys.
There are many like it,but this one is mine.
My Versys and I can go anywhere.
Without my Versys,I am useless.
Without me,my Versys is useless

CVT366

parttimerider333

• -PARTTIMERIDER-
  • เทพ 2 ล้อ
  • ถูกใจให้เลิฟๆ 33
  • -เพื่อนไป เราต้องไป-
ล่าสุดผมเพิ่งเอาเจ้าอ้วนดำ ไปลงใต้ ที่ตะกั่วป่ามา จากพิจิตร ไปกลับ ร่วม 2600 กิโล  ปกติทุกอย่าง น้้ำมันเครื่องไม่หาย

รถซื้อมาใช้เที่ยวครับ อย่าคิดมากครับผม

เอเย่นต์อ๊อด

• เทพ 2 ล้อ
  • ถูกใจให้เลิฟๆ 19
มะวานขี่เล่นไม่เห็นเป็นไรเลย  ;D  ;D  ;D

ศิลาแลง

• จักรยาน
  • *
  • <CVT 1425>
อย่าไปซีเรียสครับ
ผมก็ตั้งใจที่จะไปออก Versys650 หลังสงกรานต์นี้ล่ะครับ ;D ;D ;D

amorw

• เทพ 2 ล้อ
  • ถูกใจให้เลิฟๆ 36
 ;D หนีไปค่ายใบพัดเลย ...  ไม่ได้ยุนะ ๕๕๕
  http://pantip.com/topic/33493179

wanza

• จักรยาน
  • *
30000โล ซัดตลอด 150-170 แช่ยาวๆ100กว่าโล ยังไม่เจอปัญหาใดๆ เชคน้ำมันเครื่อง น้ำยาหม้อน้ำ ทุกครั้งก่อนออก
จ่าซิ่ง..พิดโลก  FB: ตะวันอะไหล่ซิ่งกว่า

mr.p.p

• **
  • ถูกใจให้เลิฟๆ 6
  • ถนนเมืองไทยความปลอดภัยเป็น 0
เป็น 1 ใน 50 คน ที่ลงชื่อ.....แต่ผมแถมด้วยการบ่นจนทาง Kawa เรียกเข้าไปเปลี่ยนวาวล์ฟรีแล้ว..ครับ