Facebook CVT สำหรับการเชื่อมโยงในทุกมิติ คลิกที่นี่

ผู้เขียน หัวข้อ: ขออณุญาต เข้าพื้นที่ 30ธค. เส้นทาง ประจวบ -ยะลา ท่านใดว่าง ขี่รถเล่นกันครับ  (อ่าน 2843 ครั้ง)

Photodiehard

• มอไซด์ 100 CC.
  • **
  • ถูกใจให้เลิฟๆ 10
29-30 ธค. จะเดินทางจาก ลำปาง กลับบ้านที่ยะลา คืน 29 น่าจะนอนแถว ประจวบ หรือ หัวหิน 30 เช้าจะซัดยาวเข้ายะลา หรือขากลับ 2 มค. ยะลา - นครปฐม. ท่านใดว่าง มาขี่รถเล่นกันนะคับ.  :D

yai เบตง

• เทพ 2 ล้อ
  • ถูกใจให้เลิฟๆ 62
พี่พูดซะ ยังกะร้อยสองร้อยโล  :o :o :o

kathayut CVT 955

• เทพ 2 ล้อ
  • ถูกใจให้เลิฟๆ 11
  • 222 ม.2 ต.บ้านพร้าว อ.ป่าพะยอม จ.พัทลุง 93110
 :) เดินทางปลอดภัยนะคับ  ช่วงปีใหม่การจาราจรคับคัง 
ฝันให้ไกล ไปให้ถึง   CVT 955   สายตรงที่  088-4450681

• **
ลำเดียวเลยรึ บอล
เดินทางปลอดภัยนะ

ลำเดียวบินเดี่ยวคับพี่เนตร์  ผบ.ไม่ซ้อน บินไปรอ 5555. ปล่อยเสือหลุดเดี่ยว....งานนี้มีเฮ

Beer

• เทพ 2 ล้อ
  • ถูกใจให้เลิฟๆ 39
ยินดีต้อนรับครับ   ขับขี่ปลอดภัยครับ 
ความสุข เราสร้างได้ด้วยมือเรา
CVT 263

r_rodeo

• เทพ 2 ล้อ
  • ถูกใจให้เลิฟๆ 16
ลองวางแผนดีๆนะครับ ไม่อยากให้ถึงยะลาตอนค่ำเกินไป ถนนช่วงจากแยกพระพุทธ ปากบางเทพา-แยกดอนยาง มีการเบี่ยงเลนรถวิ่งสวนและถนนเสียมาก-มากที่สุด ถ้ามืดอาจต้องใช้ความระมัดระวังเพิ่ม...เส้นทางก็มีด่านตำรวจ-ทหารเป็นระยะ ให้พออุ่นใจ เดพินทางปลอดภัยครับ....ช่วง29-30สายใต้น่าจะมีทริปเล็กๆไปเบตงกัน ถ้าโชคดีอาจได้เจอสายแข็งครับ ;D
Duangdao Farm...Mushroom Energy

• **
ลองวางแผนดีๆนะครับ ไม่อยากให้ถึงยะลาตอนค่ำเกินไป ถนนช่วงจากแยกพระพุทธ ปากบางเทพา-แยกดอนยาง มีการเบี่ยงเลนรถวิ่งสวนและถนนเสียมาก-มากที่สุด ถ้ามืดอาจต้องใช้ความระมัดระวังเพิ่ม...เส้นทางก็มีด่านตำรวจ-ทหารเป็นระยะ ให้พออุ่นใจ เดพินทางปลอดภัยครับ....ช่วง29-30สายใต้น่าจะมีทริปเล็กๆไปเบตงกัน ถ้าโชคดีอาจได้เจอสายแข็งครับ ;D

29/12 ลำปาง - ปรานบุรี คับ
30/12 ออกจาก ปราณบุรี เช้าคับ 7.00 น่าจะถึงยะลาไม่เกิน 5 .30  ไปเบตงกันวันไหนคับ เผื่อจะได้ร่วมทางกัน

parttimerider

• ยามเฝ้าบ้าน
  • เทพ 2 ล้อ
  • ถูกใจให้เลิฟๆ 148
  • You know who you are who you are not as others
29-30 ธค. จะเดินทางจาก ลำปาง กลับบ้านที่ยะลา คืน 29 น่าจะนอนแถว ประจวบ หรือ หัวหิน 30 เช้าจะซัดยาวเข้ายะลา หรือขากลับ 2 มค. ยะลา - นครปฐม. ท่านใดว่าง มาขี่รถเล่นกันนะคับ.  :D

2 ม.ค. นอนที่ไหนครับ บอล
  :P
มิตรภาพ ไม่สำคัญที่ว่า..ใครเข้ามาก่อนมันอยู่ที่ว่า..
ใครเดินเข้ามาแล้ว..ไม่เคยเดินจากไปต่างหาก

THONGCHAI

• เทพ 2 ล้อ
  • ถูกใจให้เลิฟๆ 43
thongchai255

• **

2 ม.ค. นอนที่ไหนครับ บอล
  :P

ยังไม่ทราบเลยคับพี่ตุ้ย  มีตัวเลือกน่าสนใจไหมคับ

พี่ เปิ้ล ไปด้วยกันไหมคับพี่

Beer

• เทพ 2 ล้อ
  • ถูกใจให้เลิฟๆ 39
ขับรถระวังด้วยนะครับ     
เส้นทางช่วง แยกพระพุทธ เทพา- ด่านตรวจ เกาะหม้อแกง ถนน ไม่ดี มากๆๆ
เส้นทางจาก สี่แยกดอนยาง  - ยะลา (เส้นทางใหม่)  คอสะพานสูงมาก  มาเร็ว มีเหินได้นะครับ  วิ่งกลางคืน ระวังสัตว์เลี้ยงข้ามถนนด้วยนะครับ
ผมเบียร์ครับ 081-9574426 ครับ 
ความสุข เราสร้างได้ด้วยมือเรา
CVT 263

r_rodeo

• เทพ 2 ล้อ
  • ถูกใจให้เลิฟๆ 16
ไปส่งของที่ยะลามา2วันติดๆ เมื่อวานมีเหตุวางระเบิดที่ปั๊ม ปตท.เส้น 418 มีการปิดถนน โดนบังคับให้เลี้ยวไปทางยุโป  gps ก็ไม่ได้เอาไป เส้นทางก็ไม่เคยวิ่ง ขับไปลุ้นไปให้หัวใจสูบฉีด ตื่นเต้นดี  :o...เจอครั้งแรกที่เส้นปัตตานี-นรา อันนั้นเสียวกว่าแบบว่าเห็นกำลังกู้กันอยู่เลย โดนสั่งให้จอดแล้วรอ...พี่ๆตำรวจ-ทหารทำงานกันเข้มแข็งดี ขอให้เดินทางปลอดภัยครับ
Duangdao Farm...Mushroom Energy

• **
ขอบคุณ ทุกท่านสำหรับข้อมูลคับ

SURVIVOR

• เทพ 2 ล้อ
  • ถูกใจให้เลิฟๆ 66
  • PASSPORT TO FREEDOM
ยินดีต้อนรับกลับบ้านครับ เดินทางปลอดภัยนะครับ
เดินทางไกลไร้กังวลครับ เรา CVTมีเพื่อนทั่วประเทศครับ