Facebook CVT สำหรับการเชื่อมโยงในทุกมิติ คลิกที่นี่

ผู้เขียน หัวข้อ: ** Kappa side case สำหรับท่านที่งบน้อย แต่อยากหล่อ ^^  (อ่าน 6670 ครั้ง)

sripromma

• จักรยาน
  • *
  • ถูกใจให้เลิฟๆ 1
จ้องมานาน กระเป๋าข้างสวยๆ ใบงามๆ แต่มาบวกลบคูณหารดูแล้ว โอยย กระเป๋า 17,xxx*2 แรคข้างอีก 1x,xxx น่าจะไปจบเกือบ 4 หมื่น ซึ่งเกินงบอย่าง

มากมาย จึงได้มองหากระเป๋าข้างราคาประหยัดที่พอใช้ได้มาแก้ขัดก่อน นั่นคือกระเป๋ายอดนิยม givi E21

กระเป๋าใบนี้ผมใช้มานาน ไม่ใช่เพราะมันสวยถูกใจ แต่ใช้เพราะมันถูกสุดและใส่ของได้คุ้มดีกว่ากระเป๋าผ้าอ่ะ :'(

แต่มาวันนึง เมื่อเอารถBMWคุณพ่อมาติดตั้งไฟตัดหมอกที่ร้านแห่งนี้ (ผมไม่มีส่วนได้เสียใดๆทั้งสิ้น) แล้วได้พบกระเป๋าข้างสวยถูกใจวางอยู่บนชั้น

เมื่อสำรวจดูแล้วพบว่ามีหน้าตาละม้ายคล้ายคลึงกับกระเป๋ายี่ห้อดังอีกยี่ห้อ ซึ่งเจ้าของร้านบอกว่าผลิตจากที่โรงงานเดียวกัน แต่ราคาถูกกว่า เมื่อสอบถามราคา

ก็ด้รับแจ้งว่า ใบละ1หมื่นบาทถ้วน

ตอนแรกก็ยังซึมๆเพราะคิดว่าคงต้องเสียตังซื้อแร็คใส่เพื่มอีกหมื่นแหมๆ .. แต่อีกหนึ่งอึดใจ เจ้าของร้านบอก ใส่กับแร๊คเดิมได้เลยนะพี่ ?!?!  :o

นี่แร๊คเดิม

โอ้โห สองหมื่น ใส่กับแร๊คเดิมได้ ป๊าด อยากได้ แต่ตอนนั้นเก็บอาการใว้อยู่ เลยบอกแบบเนิบๆว่า ไหนลองเอามาใส่ดูหน่อยซิว่าเปนไง

พอใส่เข้าไปแล้ว บร๊ะเจ้า อย่างที่เห็น มันหล่อมากอ่ะ เลยไม่รอช้าถอยมาทันที 1 ชุด 2หมื่นถ้วน เลยถามเผื่อเพื่อนๆก็ได้รับแจ้งว่า กล่องชุดนี้ พร้อมแร๊ค

(สำหรับท่านที่ไม่มีแร๊คเดิม) ขายพร้อมติดตั้งตั้วเสริมความแข็งแรง จะขายประมาณ 24,000 บาท ซึ่งอาจลดลงได้อีก ขึ้นอยู่กับรุ่นรถ

จึงเอามาบอกต่อให้เพื่อนๆ เดี๊ยวใช้ไปอีกซักพักจะมาบอกว่าใช้ดีมั้ย แต่ที่รู้ๆตอนนี้ มันหล่อมากกกกกก

Pipe_papa

• จักรยาน
  • *
  • ถูกใจให้เลิฟๆ 4
  • Baby Versys CVT995
โอ้ว หล่อเลยครับ จะบอกว่าเราขี่ versys เหมือนกันแถมมีพ่อขี่ gs เหมือนกันด้วย 5555 ;D
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 09/02/14 @19:54:49 โดย Pipe_papa »
Baby Versys
CVT 995 "ท่องเที่ยวทั่วไทยไปกับเมีย"

เอเย่นต์อ๊อด

• เทพ 2 ล้อ
  • ถูกใจให้เลิฟๆ 19
ขอพิกัดและเบอร์โทรติดต่อร้านด้วย  :P

sripromma

• จักรยาน
  • *
โอ้ว หล่อเลยครับ จะบอกว่าเราขี่ versys เหมือนกันแถมมีพ่อขี่ gs เหมือนกันด้วย 5555 ;D

สุดยอดครับท่านนน :) :)

sripromma

• จักรยาน
  • *
ขอพิกัดและเบอร์โทรติดต่อร้านด้วย  :P

jacket boy คลอง1 ครับ เบอร์ลองอากู๋ดูครับเดี๊ยวเค้าหาว่าโฆษณา :P

เอเย่นต์อ๊อด

• เทพ 2 ล้อ
  • ถูกใจให้เลิฟๆ 19
ขอบคุณครับที่แบ่งปันของดีๆ  :P

X-Man

• มอไซด์ 250 CC.
  • ถูกใจให้เลิฟๆ 6
สุดยอดครับ

:)  ;D  :P
ทางของเรา กับ Versys

อนุบาลไฮเวย์

• เทพ 2 ล้อ
  • ถูกใจให้เลิฟๆ 46
  • บ่าวเมียงแป้ แห่ระเบิด CVT 625
สุดยอดครับ

:)  ;D  :P

พี่เอ๊กซ์ ไม่จัดอีกซักชุดเหรอคับ คริ  คริ  งามเหมือนกันนะคับ

donutandpond

• จักรยาน
  • *
  • ถูกใจให้เลิฟๆ 2
น้องท็อปนี่เอง

ไม่จัดมาอีกใบล่ะครับ รวมเป็น 138 ลิตร จุใจกันไปเลยครับ

sripromma

• จักรยาน
  • *
น้องท็อปนี่เอง

ไม่จัดมาอีกใบล่ะครับ รวมเป็น 138 ลิตร จุใจกันไปเลยครับ

ใครครับนี่ รู้จักผมด้วย  :) :)

สองใบก็เกินพอแล้วครับพี่

donutandpond

• จักรยาน
  • *
  • ถูกใจให้เลิฟๆ 2
อ้างถึง
ใครครับนี่ รู้จักผมด้วย  :) :)

ลูกค้าเก่าที่ถอย Versys สีดำ ของน้องท็อปมาไงครับผม

วันหลังจะขอไปชมกล่องใหม่ที่บ้านนะครับ

sripromma

• จักรยาน
  • *
อ้างถึง

ลูกค้าเก่าที่ถอย Versys สีดำ ของน้องท็อปมาไงครับผม

วันหลังจะขอไปชมกล่องใหม่ที่บ้านนะครับ

ครับผมม ยินดีครับพี่  :) :) :)

sripromma

• จักรยาน
  • *

Kan PaetRiw

• เทพ 2 ล้อ
  • ถูกใจให้เลิฟๆ 57
  • Ride Safe ~ Make Love ~ No War [กาน แปดริ้ว]
Versys ศิษย์โสธร  CVT 405;Ride Safe ~ Make Love ~ No War [กาน แปดริ้ว]

Nutlights

• จักรยาน
  • *
  • ถูกใจให้เลิฟๆ 0
ต้องรีบไปดูบ้างละครับ ;D
ขอบคุณมากครับสำหรับข้อมูลดีๆ