Facebook CVT สำหรับการเชื่อมโยงในทุกมิติ คลิกที่นี่

ผู้เขียน หัวข้อ: แจ้งรถหายครับversys ของน้องที่ผมรู้จักเพิ่งหายเมื่อเวลาประมาณ ตี2 วันที่ 29ธค56  (อ่าน 7656 ครั้ง)

KRADONG

• จักรยาน
  • *
  • ถูกใจให้เลิฟๆ 1
หายจากระยองครับทราบว่าขโมยตัดประตูเข้าไปขโมย
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 15/09/14 @14:51:45 โดย KRADONG »

KRADONG

• จักรยาน
  • *
 :'( :'( ขอบคุณที่ให้ใช้พื้นที่ และฝากพี่ๆน้องๆในคลับ ช่วยสอดส่องครับสงสารน้องเค้าครับเพิ่งผ่อนได้ราวๆปีนึงเอง รถไม่ได้ตกแต่งมาก เดิมๆ ตามรูปครับ

KRADONG

• จักรยาน
  • *

เอเย่นต์อ๊อด

• เทพ 2 ล้อ
  • ถูกใจให้เลิฟๆ 19
เสียใจด้วยครับ จะช่วยสอดส่องดูตามร้านรถให้ครับ

sup_ant

• เทพ 2 ล้อ
  • ถูกใจให้เลิฟๆ 545
  • > LINE: adisak.ant <
พื้นที่ระยองอีกแล้ว หายหลายคันมากเลยอะ ขอให้เจอไวๆนะครับ :P

KRADONG

• จักรยาน
  • *
พวกมันมา3-4คน เอากะบะไม่ติดแผ่นป้ายมา ตัดรั้วเข้ามายกหรือเข็นไม่แน่ใจแต่เข้าใจว่าคงทำให้กุญแจที่ล็อคพัง นเองตื่นมาทันตอนขนกำลังออกไปพอวิ่งตามไปมันเอามีดปามากลัวมีปืนเลยหยุดตาม
ฝากดูตามร้านหากแนกอะไหล่ขายเห็นของดีๆราคาถูกน่าจะเป็นของขโมยมาขายอย่าสนับสนุน
เท่าที่ทราบระยองโดนเยอะโดยเฉพาะ Ducati ตอนแจ้งความพบส่าคดีลักทรัพย์แน่น สน
สงสัยว่าระยองไม่ค่อยมีกล้องวงจรปิด ทั้งๆที่จ่ายภาษีกันไม่น้อยเลยติดtopของประเทศ

KRADONG

• จักรยาน
  • *
ล่าสุดยังไม่ได้ความคืบหน้าว่าเป็นอย่างไร ที่ทราบมาหลังจากขโมยจะเอาไปซ่อนไว้ตามไร่สับปะรดบ้างสวนยางบ้าง รอทีมขับ นำไปส่งเขมร  :(

kathayut CVT 955

• เทพ 2 ล้อ
  • ถูกใจให้เลิฟๆ 11
  • 222 ม.2 ต.บ้านพร้าว อ.ป่าพะยอม จ.พัทลุง 93110
หาเจอไวๆนะคับ เป็นกำลังใจให้นะคับ
ฝันให้ไกล ไปให้ถึง   CVT 955   สายตรงที่  088-4450681

นัย หัวลำโพง

• มอไซด์ 250 CC.
ผู้ใดเจอฝากกระทืบชัก 80 ทีพอ
เลวจริง :o :o

ป๋อง สนามเป้า

• มอไซด์ 650 CC.
  • ถูกใจให้เลิฟๆ 27
  • More Outside In
รับฝาก 3 ที เพราะมันจะไส้แตกตายตั้งแต่ 2 ครั้งแรก
ล๊อคเกียร์ที่ร้องเสียงดังๆน่าจะช่วยได้สำหรับรถคันต่อไป
ตำรวจระยองทำงานหนักเกินไป ไม่มีเวลาจับโจร หุ หุ
ไม่รู้เป็นอะไร มอเตอร์ไซค์เต็มบ้าน

mossmadagascar

• มอไซด์ 250 CC.
  • ถูกใจให้เลิฟๆ 7
  • 3849
เป็นกำลังใจให้คับ
จะช่วยสอดส่องอีกทาง...

>:( >:( :-X :-X
" ต้นตระกูลไทยมาจากสายเลือดทหาร ชายไทยไม่ควรหลีกเลี่ยงการเป็นทหาร "
" Thai ancestors are from soldiers , Thai guy should not avoid to be."

KRADONG

• จักรยาน
  • *
รับฝาก 3 ที เพราะมันจะไส้แตกตายตั้งแต่ 2 ครั้งแรก
ล๊อคเกียร์ที่ร้องเสียงดังๆน่าจะช่วยได้สำหรับรถคันต่อไป
ตำรวจระยองทำงานหนักเกินไป ไม่มีเวลาจับโจร หุ หุ
ทราบว่าตำรวจถูกเรียกเข้าเมืองหลวงจนเกือบหมดเลยครับ สายตรวจแทบไม่มี

[email protected]

• มอไซด์ 650 CC.
  • ถูกใจให้เลิฟๆ 3
ทราบว่าตำรวจถูกเรียกเข้าเมืองหลวงจนเกือบหมดเลยครับ สายตรวจแทบไม่มี

แย่จังครับ เสียใจด้วยน่ะครับ หวังว่าคงได้ขึ้นเร็ววันเร็วคืนน่ะครับ
เหนือสุดในสยาม ชายแดนสามแผ่นดิน ถิ่นวัฒนธรรมล้านนา ล้ำค่าพระธาตุดอยตุง

WhiteDragon

• เทพ 2 ล้อ
  • ถูกใจให้เลิฟๆ 58
จะช่วยดูเป็นหูเป็นตาให้ นอกจากทะเบียนแล้ว มีอะไรที่เป็นตำหนิ แล้วน่าจะดูได้ง่ายๆ ไหมครับ

ถ้าเจอแล้วจะช่วยแจ้งให้ครับ

KRADONG

• จักรยาน
  • *
จะช่วยดูเป็นหูเป็นตาให้ นอกจากทะเบียนแล้ว มีอะไรที่เป็นตำหนิ แล้วน่าจะดูได้ง่ายๆ ไหมครับ

ถ้าเจอแล้วจะช่วยแจ้งให้ครับ

ขอบคุณมากครับ
 รถ standard มากๆ เปลี่ยนแต่ชิลด์หน้าเท่านั้น ร่องรอยก็ไม่เยอะครับ ที่เห็นเพิ่มอีกอันน่าจะเป็นบังโคลนหลัง ซึ่งก็ไม่ต่างจากทั่วๆ ไปเท่าไหร่